Kết quả 1 đến 7 của 7

Playbook lướt net chữ nhỏ wá

Em vào mấy diễn đàn đọc tin tức như dauden, tinhte... Thì thấy font chữ nhỏ quá ko thể đọc nổi nhưng e ko biết làm sao cho font chữ to lên để đọc cho dễ. Mặc dù e đã vào mục setting trong trình duyệt để tìm kiếm tăng font chữ lên nhưng ko thấy đâu cả. Em xài trình duyệt mặc định trên máy, các bác có cách nào giúp e ko ạ. Ko biết xài trình duyệt khác có xem tốt hơn trình duyệt mặc định ko, mong các bác giúp đỡ. Em xin cám ơn nhiều ạ .

Chúc mọi người 1 ngày mới may mắn nhá!

Trích dẫn Gửi bởi tula...
    Em vào mấy diễn đàn đọc tin tức như dauden, tinhte... Thì thấy font chữ nhỏ quá ko thể đọc nổi nhưng e ko biết làm sao cho font chữ to lên để đọc cho dễ. Mặc dù e đã vào mục setting trong trình duyệt để tìm kiếm tăng font chữ lên nhưng ko thấy đâu cả. Em xài trình duyệt mặc định trên máy, các bác có cách nào giúp e ko ạ. Ko biết xài trình duyệt khác có xem tốt hơn trình duyệt mặc định ko, mong các bác giúp đỡ. Em xin cám ơn nhiều ạ .
    Dùng 2 ngón tay zoom lên thôi bạn :happy8se:

Trích dẫn Gửi bởi rainnyday92
    Dùng 2 ngón tay zoom lên thôi bạn :happy8se:
    Zoom kiểu vậy thì browser của Playbook ko thông minh để gom chữ lại cho fix màn hình để đọc bạn ui. Tức là các dòng chữ kéo dài cho ra quá mép màn hình luôn, em đọc phải kéo wa rùi kéo lại . Buồn

Oh, bài viết của mình bị xóa với

Lý do
    bài viết không có nội dung liên quan
    Tôi viết về vấn đề của bác chủ topic @tula... đang hỏi mà, rõ ràng là diễn đàn chưa hỗ trợ khi xem màn hình dọc trên PB nên chữ nó mới nhỏ xíu. Nếu bác nào xóa bài của tôi thử dùng PB vào ************** xem, xoay dọc xoay ngang chữ đều bình thường, nó tự dàn trang lại. Chẳng lẽ góp ý để BQT hoàn thiện diễn đàn lại bị xóa sao.

Thôi, mình ko dám ý kiến gì về 4rum nữa :no6xn:

Chỉ việc kích đúp vào màn hình là xong

Trích dẫn Gửi bởi congnghia_pro
    Chỉ việc kích đúp vào màn hình là xong
    Cách này chỉ tác dụng với mấy trang tin tức như Vnexpress thui bác ui, còn em vào tinhte, dauden thì hiển thị kiểu mobile nhưng mà chữ nhỏ lắm bác