Kết quả 1 đến 6 của 6

App World Của Playbook Không Nhận Ra Blackberry ID

Có bro nào gặp trường hợp này rồi, xử lý như thế nào thì chỉ mình mới. Mình đang sử dụng cái Blackberry Playbook của mình ở cơ quan bình thường. Xong mình standby để mang về nhà bật lại thì App World báo có ứng dụng cần update. Mình vào App World định cập nhật ứng dụng đó thì App World báo không nhận thấy Blackberry ID của mình nên mình không thể cài hoặc cập nhật phần mềm nào từ App World nữa. Bro nào đã gặp trường hợp này rồi thì hướng dẫn mình với. Thanks.

Bạn tham khảo cách này xem sao Xử lý lỗi Install Error [0003-0005] khi cài ứng dụng trên App World của PlayBook

Chúc mọi người 1 ngày mới may mắn nhá!

mình thì tới bước 2 nhận ID xog...mình nhập pass thì nó báo pass ko chính xác.....mà mình thì nhập rất chính xác pass

mình install trực tiếp từ appW mà tới bước 2 nhập pass cho cái ID của mình nhưng nó ko nhận ra

Trích dẫn Gửi bởi Lộc Đậu Đen Lười
    mình install trực tiếp từ appW mà tới bước 2 nhập pass cho cái ID của mình nhưng nó ko nhận ra
    Bạn đã thử Xử lý lỗi Install Error [0003-0005] khi cài ứng dụng trên App World của PlayBook chưa? Nếu không thì phải wipe máy thôi