Kết quả 1 đến 5 của 5

Playbook chết cảm ứng. Cần giúp đỡ!

Máy của mình trưa nay đang dùng. Xong mình gấp lại để lên giá đi làm. Chiều về không tài nào mở được keyboard lên để gõ mật khẩu và vuốt màn hình cũng không lên nữa. Reset lại mấy lần đều như vậy hết.
    Có lẽ là bị lỗi cảm ứng. Vậy xin hỏi ở HN chưa lỗi này ở đâu? Bác nào biết chỉ dùm mình với.THanks!

Trích dẫn Gửi bởi ntuynhtb
    Máy của mình trưa nay đang dùng. Xong mình gấp lại để lên giá đi làm. Chiều về không tài nào mở được keyboard lên để gõ mật khẩu và vuốt màn hình cũng không lên nữa. Reset lại mấy lần đều như vậy hết.
    Có lẽ là bị lỗi cảm ứng. Vậy xin hỏi ở HN chưa lỗi này ở đâu? Bác nào biết chỉ dùm mình với.THanks!
    Bác có thể tắt hẳn máy bằng tổ hợp phím "Tăng âm lượng + Giảm âm lượng + Nút nguồn" giữ 3 phím trong 1 phút.
    Sau đó chờ khoản 10 phút bật lại để biết kết quả. Nếu không được nữa bạn vui lòng copy hết dữ liệu tiếddeeseesn chạy lại hệ điều hành thông qua BDM.
    Tình huống cuối không được nữa vui lòng mang ra 115 Xã Đàn - Phương Liên - Đống Đa - Hà Nội. Chạy lại HĐH thử Xem. Good Luck

Mình đã reset cứng lại nhiều lần rồi vẫn bị như vậy. Để tối về mình chạy thử lại hệ điều hành. Nếu không được chắc phải mang ra Xã Đàn vậy. Cảm ơn bác nhiều!

Trích dẫn Gửi bởi ntuynhtb
    Mình đã reset cứng lại nhiều lần rồi vẫn bị như vậy. Để tối về mình chạy thử lại hệ điều hành. Nếu không được chắc phải mang ra Xã Đàn vậy. Cảm ơn bác nhiều!
    mình có bộ cảm ứng nếu bạn cần thay thì pm mình nhé.01253714430

bác có thể nói rõ hơn được không.
    con pb cua em cũng bị giống như bác nói vậy em up rom sửa hết cách rồi mà không được.
    thanks bác nhiều