Kết quả 1 đến 4 của 4

Playbook full bộ nhớ

Tôi mới mua con này về cài vài game với app ko tới 2gb nữa...nhưng bây giờ bộ nhớ còn 1mb không hiểu tại sao. Tôi dùng DBBP khi cài 1 game 200mb thì thấy tăng 2 đến 3gb ko thể tin nổi..rồi tắt ko cài nữa nhưng vẫn thấy nó tăng để 2 tiếng full lun đỏ chót bây h làm sao để xóa hết đây..huhu! Help!

Trích dẫn Gửi bởi chipga2006
    Tôi mới mua con này về cài vài game với app ko tới 2gb nữa...nhưng bây giờ bộ nhớ còn 1mb không hiểu tại sao. Tôi dùng DBBP khi cài 1 game 200mb thì thấy tăng 2 đến 3gb ko thể tin nổi..rồi tắt ko cài nữa nhưng vẫn thấy nó tăng để 2 tiếng full lun đỏ chót bây h làm sao để xóa hết đây..huhu! Help!
    Có thể Game, App nhẹ nhưng Data của nó thì rất nặng. Bạn kiểm tra lại xem nhé!

[IMG]http://**********************/attachments/img_00000084-jpg.1174/?temp_hash=02b6b9983ca6bee626b99c5c73495075[/IMG]

Cho mình hỏi lại 1 tí là bạn thấy phần Free Storage(FS) dường như gần hết hay là Free Memory(FM), vì FM là dung lượng RAM còn trống có thể đầy sau 1 thời gian chạy nhiều ứng dụng. Còn FS mới chính là dung lượng lưu trữ của PlayBook. Bạn thử khởi động lại máy xem tình trạng này có xảy ra hay không, nếu vẫn còn thì kết nối PB với PC ở chế độ lưu trữ xem lại dung lượng chiếm là bao nhiêu, có file nào lớn đang được lưu trữ hay không. Cũng không loại trừ trường hợp OS bị lỗi nên dẫn đến hiện tượng đấy. Thân!

À mình biết rồi lúc xem trên PB thì còn rất nhiều bộ nhớ, chỉ có khi xem trên PC thui...chỉ là số ảo^^ hì