Kết quả 1 đến 1 của 1

Help me !!! Pb bị treo khi khởi động chỉ lên mỗi logo

bác nào giúp em với Pb của em bị treo khi up date offlien OS v2.1.0.840 Beta

khi update nó báo eror ..... Xong rồi tự khởi động lại và treo luôn khi bật máy chỉ hiện lên mỗi dòng chữ Blackberry Playbook rồi treo không bít làm j cả cắm vào máy tình nó cũng không nhận hix hix ................giúp em với

upppppppppppppppppppppppppppppp

Trích dẫn Gửi bởi xautrai1102
    bác nào giúp em với Pb của em bị treo khi up date offlien OS v2.1.0.840 Beta

khi update nó báo eror ..... Xong rồi tự khởi động lại và treo luôn khi bật máy chỉ hiện lên mỗi dòng chữ Blackberry Playbook rồi treo không bít làm j cả cắm vào máy tình nó cũng không nhận hix hix ................giúp em với
    Bác thử down xuống bản 2.0 đi lên ngay đó mà. Mình cũng như bác lúc đầu update rùi khởi động lại treo ngay logo rùi tự tắt liệm đi. Con máy ấy hiện vẫn chưa update lên được bản beta Chờ tiếp vậy.

Trích dẫn Gửi bởi BonConMat
    Bác thử down xuống bản 2.0 đi lên ngay đó mà. Mình cũng như bác lúc đầu update rùi khởi động lại treo ngay logo rùi tự tắt liệm đi. Con máy ấy hiện vẫn chưa update lên được bản beta Chờ tiếp vậy.
    con này của em bây h cắm vào máy co thấy nhận thông số bb nhưng không biết update kiểu gì bây h bác cho em cái hướng dẫn với em mù tịt không biết gì luôn ạ

lên nào...................... ai giúp em với

bạn mang ra Dâu Đen Lê Hồng Phong, hình như họ đã khắc phục được lỗi phổ biến này rồi.

hichic em ở hà nội ạ

Bạn tải về OS v2.0.1.668 về cài lại cho PlayBook đi, bản v2.1.0.840 Beta thật sự không ổn định, rất mau hết pin. Tham khảo thêm tại topic [One-Click] Up ROM Offline cho PlayBook