Kết quả 1 đến 10 của 10

xin cao nhân giúp em playbook.

tình hình là con playbook của em update os bằng BDM up xong nó ko chạy dc vào trong mà cứ treo logo.do ko có thời gian dòm ngó em nó nên em bỏ vào tủ và hôm nay lấy ra sạc thì em nó ko vào.nháy đèn đỏ rùi chuyển sang đèn vàng vài giây sao khởi động đc màn hình tới logo của backberry thì đứng khoản 5phut` rùi máy lại tắt ngỏm để hình 1 cục pin và tia sét.rùi lại nháy đèn đỏ và tới đèn vàng.cứ lặp đi lặp lại như vây.mong các cao nhân giúp em với ạ.

ai giúp em với.

Trích dẫn Gửi bởi hackertheking
    ai giúp em với.
    bạn thử tải bản Autoloader chạy lại hệ điều hành cho em nó xem, còn bản Autoloader thì bạn vui lòng tìm kiếm nha. tại trên diễn đàn vẫn chưa ai chia sẻ. Để tối mình ráng về up lên giúp bạn nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    bạn thử tải bản Autoloader chạy lại hệ điều hành cho em nó xem, còn bản Autoloader thì bạn vui lòng tìm kiếm nha. tại trên diễn đàn vẫn chưa ai chia sẻ. Để tối mình ráng về up lên giúp bạn nhé.
    bro ơi như tình trạng mình miêu tả có khi nào mình tạch cái nguồn rùi ko bro.

bro ơi như tình trạng mình miêu tả có khi nào mình tạch cái nguồn rùi ko bro.
    chưa bạn ơi, bạn phải thử chạy lại OS đã, có thể do bạn update bằng link ota nên sảy ra tình trạng như vậy

chưa bạn ơi, bạn phải thử chạy lại OS đã, có thể do bạn update bằng link ota nên sảy ra tình trạng như vậy
    mình up như bạn nói ùi.đèn xanh sáng suốt quá trình up.sau khi up xong.nó im re như hùi chưa up ko có chút tiến triển nào.

mình up như bạn nói ùi.đèn xanh sáng suốt quá trình up.sau khi up xong.nó im re như hùi chưa up ko có chút tiến triển nào.
    Up xong có khởi động lên nguồn được không bạn àh. Nếu khởi động lên nguồn được bạn phải mang máy đến cửa hàng kiểm tra pin xem có bị hư pin không bạn nhé.

thay pin nó có đắt tiền ko bro.tại mình đã có ipad air.nếu đắt quá chắc mình bỏ luôn quá hix.

thay pin nó có đắt tiền ko bro.tại mình đã có ipad air.nếu đắt quá chắc mình bỏ luôn quá hix.
    Theo như mình biết thì dao động 800 - 900k bạn nhé !

Theo như mình biết thì dao động 800 - 900k bạn nhé !
    oạch.bằng 50% giá trị máy mới.hix