Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Hỏi nơi sửa chữa phần cứng playbook??

Chào các bác, tình hình em mới được người nhà xách về 1 con playbook bản 16gb. Sau một tháng đầu tiên sử dụng hoàn toàn bình thường và khá hài lòng về nó thì bây giờ nó dở chứng (. Trên màn hình của playbook xuất hiện 1 vệt sọc mầu vàng từ trên xuống dưới và dần dần có dấu hiệu xuất hiện các vệt sọc khác mầu xanh khác xung quanh vệt sọc kia. Các bác có biết lỗi này là thế nào không ah, các bác có biết chỗ nào sửa uy tín không ah. Hix playbook dùng cảm ứng mà giờ cái màn thế này T_T các bác giúp em với Dâu đen sửa chữa không ah để em làm 1 chuyến lên thành phố

Bạn có thể mang ra trung tâm bảo hành BlackBerry để kỹ thuật kiểm tra

Trích dẫn Gửi bởi namnt276i
    Bạn có thể mang ra trung tâm bảo hành BlackBerry để kỹ thuật kiểm tra
    Trung tâm bảo hành blackberry ở việt nam là ở đâu bạn ơi, mình mua máy bên kia cơ, còn mỗi máy với phụ kiện thôi không có giấy tờ gì cả

ra Dâu Đen đi bác... bên đó có sữa đấy

cái này chắc vệ sinh chân cắm cáp màn hình thôi

Ra dâu đen đi bạn

kô bik dâu đen có downgrade playbook ko? bữa h mình vọc máy, hết update gòi wipe out gòi downgrade gòi wipe out. Bây h cái playbook còn lại mỗi cái browser mà cũng bị đo7 lun gòi! :| có bác nào bik h phải làm sao hok? máy mình đặt mua gòi ship về nên hok có giấy bảo hành gì hết đó!!! hu hu! help me! con playbook của mình nó nghẻo gòi!! (

Trích dẫn Gửi bởi kathy_holland
    kô bik dâu đen có downgrade playbook ko? bữa h mình vọc máy, hết update gòi wipe out gòi downgrade gòi wipe out. Bây h cái playbook còn lại mỗi cái browser mà cũng bị đo7 lun gòi! :| có bác nào bik h phải làm sao hok? máy mình đặt mua gòi ship về nên hok có giấy bảo hành gì hết đó!!! hu hu! help me! con playbook của mình nó nghẻo gòi!! (
    Bạn chỉ cần up rom lại là được. Tắt nguồn --> kết nối bdm ---> và upgrade thôi. Mất hết dữ liệu nhé...

Cũng cần sửa 1 em playbook die cảm ứng, chắc phải mang lên dauden thử

Dâu đen trả máy về thì đem đi đâu sửa hả mọi người? Playbook của mình bị lỗi wifi.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối