Kết quả 1 đến 5 của 5

lỗi kết nối playbook với PC

Thực sự mỗi lần kết nối pl với pc,cảm thấy khá là chật vật,cắm đi cắm lại,bật đi bật lại khá nhiều lần mới hên hên đc 1 lần,mình không rõ đấy là do pl của mình hay gì nữa...
    Có ae nào cũng bị thế không và đã tìm ra cách khắc phục chưa,giúp mình với@@

Trích dẫn Gửi bởi vanquyen1302
    Thực sự mỗi lần kết nối pl với pc,cảm thấy khá là chật vật,cắm đi cắm lại,bật đi bật lại khá nhiều lần mới hên hên đc 1 lần,mình không rõ đấy là do pl của mình hay gì nữa...
    Có ae nào cũng bị thế không và đã tìm ra cách khắc phục chưa,giúp mình với@@
    Cắm đi cắm lại nhiều lần sẽ sảy ra tình trạng lỗi Driver khi kết nối PB thì máy tính của bạn sẽ không hiển thị bộ nhớ trong nữa, bạn nhấn vào ĐÂY để tìm hiểu và fix lỗi không nhận bộ nhớ trong bạn nhé.
    Thân !

http://**********************/thread...k-cho-nhung-may-khong-hien-thi-o-dia-d.35486/

PlayBook của mk k nhận ổ đĩa dù đã cài lại driver nhưng vẫn k đk. Bác nao biết giúp mk với.

đa phần ko nhận ổ usb là do cổng kết nối chập chờn ko ổn định.
    đây là bệnh điển hình của BB từ 88xx đến giờ (mình dám khẳng định vậy là dùng qua vài dòng BB OS rồi và rất hay bị như vậy)
    còn dòng thấp hơn chưa có dk thử nên ko bít