Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14

Chủ đề: z3 bị lỗi :(

Trích dẫn Gửi bởi abbbbbc
    mình vừa up lên 10.3 bằng bb link nhưng khi cài đặt thì nó bảo là bị lỗi nghiêm trọng nên không up lên được mình đã thử cài lại vài lần và cũng không được, một hồi thấy bộ nhớ bị đầy do cập nhật lên 10.3 nhiều lần nên mình đặt lại chương trình luôn, xong rồi nó ra thế này , mình đã sao lưu rồi
    nếu đã sao lưu thì bạn chỉ cần đăng nhập BlackBerry ID lại rồi bật BBlink và khôi phục lại thôi bạn afh !

vậy thì hên quá, mà giờ nó vẫn quay vòng vòng hoài -____-, mình đang muốn up lên 10.3 mà bữa giờ mình up nó cứ báo lỗi trên bb link là có sự cố khi cập nhật hoài nên mình cũng không biết làm sao luôn

Trích dẫn Gửi bởi abbbbbc
    vậy thì hên quá, mà giờ nó vẫn quay vòng vòng hoài -____-, mình đang muốn up lên 10.3 mà bữa giờ mình up nó cứ báo lỗi trên bb link là có sự cố khi cập nhật hoài nên mình cũng không biết làm sao luôn
    khi bạn wipe máy xong rồi thì check cập nhật trực tiếp luôn nha, nhớ đến bước đăng nhập mạng wifi phải có mạng wifi để qua các bước cài đặt ban đầu nha, đến bước check update bạn nâng lên lun, z3 hay bị tình trạng không đủ bộ nhớ nâng cấp phần mềm

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    khi bạn wipe máy xong rồi thì check cập nhật trực tiếp luôn nha, nhớ đến bước đăng nhập mạng wifi phải có mạng wifi để qua các bước cài đặt ban đầu nha, đến bước check update bạn nâng lên lun, z3 hay bị tình trạng không đủ bộ nhớ nâng cấp phần mềm
    vâng ạ, tks bác nhiều, để mình thử xem sao

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12