Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Playbook treo ở tablet basics

Các bác làm ơn giúp e vụ này với
    E có con playbook 4g lte 32gb . Sau khi e khôi phục wipe data trong cài đặt. sau khi khởi động xong. e thiết lập đến bước tablet basics thì bị kẹt ở đấy luôn. Nó bảo ấn vào 1.Home screen . nhưng e ấn hoài ko có động tĩnh gì.
    E restore lại máy bằng BDM ok . nhưng mà khi thiết lập thì vẫn bị kẹt ở tablet basics các bác ạ

híc cái đó là cái giới thiệu, bác nhấp vào nó giới thiệu xong là ok mà ta, bác tải cái này rồi chạy lại xem sao nhé

https://drive.bitcasa.com/send/6tMMpRBzkQkxY_8w1sxMeaelgWiKjL3dTocYhTwQn6io#

nhưng mà khổ nỗi là nhấp vào nhưng mà nó vẫn im re mà bác. mình chạy lại bằng BDM rùi. nhưng mà vẫn thế b à

Uppp, có cao nhân nào giúp e với. e up online, up bằng cả offline đều k đc ạ. vận treo ở mục tablet basics

@Nông.Dân bác giúp e ca này với. e up bằng cái link của bác ok. nhưng mà vẫn treo ở tablet basics ạ. ấn vào nó cứ im re

Trích dẫn Gửi bởi Just.a.dream
    @Nông.Dân bác giúp e ca này với. e up bằng cái link của bác ok. nhưng mà vẫn treo ở tablet basics ạ. ấn vào nó cứ im re
    ẹc, cái đó sợ bị lỗi cảm ứng rồi bác ạ cái này phiêu

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    ẹc, cái đó sợ bị lỗi cảm ứng rồi bác ạ cái này phiêu
    ấn vào vẫn được mà bác. nhưng mà nó k chạy gì hết. mình up cả online vs offline rùi. vẫn bị bác à. chả hiếu con này bị lsao nữa . hic

Trích dẫn Gửi bởi Just.a.dream
    ấn vào vẫn được mà bác. nhưng mà nó k chạy gì hết. mình up cả online vs offline rùi. vẫn bị bác à. chả hiếu con này bị lsao nữa . hic
    ủa thế à, có nghĩa là cảm ứng vẫn được mà nó không qua bước đó. Bạn nhấn 1 cái thôi, chờ nó xong thì vuốt qua không được hả?

Cái bước này nó chuối lắm

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    ủa thế à, có nghĩa là cảm ứng vẫn được mà nó không qua bước đó. Bạn nhấn 1 cái thôi, chờ nó xong thì vuốt qua không được hả?

Cái bước này nó chuối lắm
    Mình ấn 1 phát thui mà b. nhưng mà k có động tĩnh gì.
    b có bản nào thấp hơn bản trên kia ko. cho mình xin với . bản auto upload ý b

Ai làm ơn giúp mình với . máy mình đắp chiếu 3 hôm nay rùi .
    Diễn đàn dạo này k có ai online nữa rùi à

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối