Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    Trích dẫn Gửi bởi Jin Phạm
    Àh mình cũng nghi nghi cái khoản này rồi ^^! Vậy trường hợp wifi ở nhà thì fix sao hen
    bạn thử kiếm chỗ wifi khác đi, còn wifi nhà thì bạn thử reset modum lại thử xem sao

phần country/region: ban chon canada thi nó sẽ ra thôi, trc mình cũng bị như thế

Dùng wifi khác đi bạn. Chiều nay gặp lỗi y hệt chuyên sang mạng wifi là ok luôn

Trích dẫn Gửi bởi nicolaimax
    phần country/region: ban chon canada thi nó sẽ ra thôi, trc mình cũng bị như thế
    Bạn ấy có bảo là >>> "chọn Country thì ở đó không show ra bất cứ country nào để mình có thể chọn được." Chọn Canada bằng niền tin à ?
    Cái này ra điểm truy cập wifi khác là ok ngay mà :Popo79:

Trích dẫn Gửi bởi Jin Phạm
    Mình down ver 2.0.1.668 về chạy mà nó chỉ chạy có 1 xíu chứ ko có chạy từ 1 đến 100 như bài viết hướng dẫn ở trên ( hình đây nè @@

View attachment 5334

Còn 2 ver khác nữa, để down về chạy luôn coi có bị vậy hong hic
    Bạn từ link nào vậy ? Có thể file PB2.0.1.668 bị thiếu hay bị lỗi. Bạn cố thử lại vài bản khác xem sao ? Good Luck

Gần tháng nay lu bu ko rảnh ra nổi để làm nữa. Thanks mọi người đã giúp đỡ Mình sẽ tìm wifi khác để làm thử xem sao. Định reset lại wifi ở nhà mà cứ ớn ớn =))

reset lại wifi đi bạn, không vấn đề gì đâu, khắc phục xong nhớ la lên cho mọi người biết nha :Popo79:

Mình đang google cách reset lại wifi =)) sợ reset bậy bạ ở nhà ko ai sử dụng dc lại mang họa =))

Thông thường thì do server của PlayBook nó chưa nhận được thông số PlayBook của bạn nên nó chưa show ra country đó bạn, bạn chỉ chịu khó lâu lâu bắt wifi thì sẽ được bạn à, chứ không phải là PB của bạn bị hư đâu, bạn yên tâm

Chân thành cảm ơn mọi người đã giúp đỡ mình chiến đấu với sự cố này. Mình đã xử xong em nó rồi, bi h thì đã xinh đẹp trở lại với hình tượng trắng tinh khôi =)) cuối tuần rảnh bắt đầu trau chuốt
    Thanks all for helping me

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối