Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 22 của 22
    Trích dẫn Gửi bởi onapthanh
    MÌnh đang tìm các bài nói về việc làm thế nào để cài được ứng dụng cho em nó. Vì máy mình wipe lại nên bây giờ chỉ truy cập internet như bình thường còn để copy ảnh hay phim vào máy thì không biết là phải cài đặt những gì nữa.
    bạn đã wipe lai máy thi đầu tiên download OS mới nhất cho nó để cài đặt offline cho em nó.download xong để đó,mở playbook lên vào phần cài đặt,là vuốt từ trên xuống là dc,bạn sẽ thấy ở gần fia dưới cài đặt có chử Development Mode,vào đó Kích hoạt chế độ này lên,và nó biểu nhập pass,nếu đã cài pass roi thi gõ vào.(để làm gì? để khi kết nối máy tính nó sẻ hỏi),cắm vào máy tinh,nếu đã nhân rồi thì bạn cài đạt OS dowload vừa nãy,kích vào là tự động chạy.mà sao minh wen mất,bạn cứ tim hiểu them cách cài đặt này,minh lam hoai ma giờ wen vì đã bị đạo chich mất rồi,bạn nên dowload DDPBInstaller để cài,trước mình làm dể lắm

Trích dẫn Gửi bởi merocazi
    :'( gì trời,qua giờ dùng autoload chạy lại,vì máy chạm cảm ứng nên tắt máy liên tục khi nào lên thỉ xài,sáng giờ vẫn vậy nhưng cắm nguồn trưa giờ về mở hết lên luôn,cắm sạc thì nhấp nháy đèn đỏ
    Nãy dùng autoload nó vẫn chạy được,xong cắm cable thì nhận giờ vẫn đang cắm sạc
    ban oi sao bac chua dc cai loi tren kia z may minh cug bi loi nhu tren kia nek mk chua k dc help vs thanks

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123