Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Trích dẫn Gửi bởi merocazi
    :'( gì trời,qua giờ dùng autoload chạy lại,vì máy chạm cảm ứng nên tắt máy liên tục khi nào lên thỉ xài,sáng giờ vẫn vậy nhưng cắm nguồn trưa giờ về mở hết lên luôn,cắm sạc thì nhấp nháy đèn đỏ
    Nãy dùng autoload nó vẫn chạy được,xong cắm cable thì nhận giờ vẫn đang cắm sạc
    sr bạn, mình đọc nhầm chút, 2S 1 lần là do bạn kiệt pin bạn afh ! híc đừng buồn nha, nhầm lẫn chút, máy kiệt pin nên bạn nạp đầy pin chút hãy khởi động lên nhé

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    sr bạn, mình đọc nhầm chút, 2S 1 lần là do bạn kiệt pin bạn afh ! híc đừng buồn nha, nhầm lẫn chút, máy kiệt pin nên bạn nạp đầy pin chút hãy khởi động lên nhé
    mình cứ tưởng là 2 lần trên 1s

mình cứ tưởng là 2 lần trên 1s
    >=) Tui giết ông giờ,đang rối còn nhìn nhầm,biết chỗ nào fix hoặc thay cảm ứng không,ở SG ấy

>=) Tui giết ông giờ,đang rối còn nhìn nhầm,biết chỗ nào fix hoặc thay cảm ứng không,ở SG ấy
    (rofl)(rofl)(rofl) nhầm lẫn chút nhá, bạn ghé qua bên này xem sao Dâu đen

(rofl)(rofl)(rofl) nhầm lẫn chút nhá, bạn ghé qua bên này xem sao Dâu đen
    Dauden đã hỏi rồi không có hàng,chắc bán xác quá,định dùng thử BB xem nó thế nào,giờ thấy bực rồi
    Nhầm lẫn nguy hiểm quá ông ơi :'(,định ra đập nó rồi đấy,thấy đt có thông báo nên mới ngừng lại đó

lên lại rồi - vẫn đang kiến cảm ứng - chán quá

Chao bác .thay bac co em pb cung nhu minh bay gio.khong biet da xu ly duoc chua.minh chang biet lam j voi no. Cam ứng đơ nhu cơ.
    Lam thế nao chia sẽ voi minh chut.thank
    Bung het ra cung chan thay ji.
    Minh xai 9900 thi chet nguon.gio em nay nua..dag xai em nokia 1280 .hic
    Cám ơn ban

mình cung bi y như vậy. ban sua dc chưa. sửa dc chỉ mình với.

ban sửa con pl 4G lite chưa,minh cung bi vây,mua duoc mấy tháng,giờ cảm ứng chạy lung tung chán,thay thi 600k đó,mà ban có sửa được không vậy chi minh với,hoi minh mua may này o đây https://vi-vn.facebook.com/3amobile bữa thick ưa mà nó hết hang nên mua me may test cua hàng sai vai bửa hư me,ngu đành chịu,hoi no có màn hinh cảm ứng đó ma mình không có thay,ban hoi nó coi,sửa đc thi trả lời dum nha,thanks

MÌnh đang tìm các bài nói về việc làm thế nào để cài được ứng dụng cho em nó. Vì máy mình wipe lại nên bây giờ chỉ truy cập internet như bình thường còn để copy ảnh hay phim vào máy thì không biết là phải cài đặt những gì nữa.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối