Trang 2 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 153
    Trích dẫn Gửi bởi duonghungcuong
    Đang định mua chắc bỏ ý định rồi
    Quan trọng nhu cầu của bác là như thế nào thôi???

Tất nhiên mình cần tốc độ load nhanh lên facebook, .......cac mạng xả hội nhu zalo....chu ko cần phải choi game...tìm một máy tính bảng tôt ko bị lổi này nọ co thể gắn sim vào gọi đt đc.(playbook blackberry gọi đt đc ko?khi gắn sim thông thuong mình cần loại nhu thế co thể nghe gọi đc nhu đt thông thuong và tât nhiên phải lên wifi đc

PB được BlackBerry đẻ ra n ko nuôi nó thì sao nó sống được, đến ngay bbm còn ko có.

Gửi từ Z30 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Vỉ chạy đua nhưng mà đua không nổi với ipad nên đành bỏ lơ. Hy vọng playbook phiên bản mới sẽ ra đời sớm

Trích dẫn Gửi bởi ITdhpd
    PB được BlackBerry đẻ ra n ko nuôi nó thì sao nó sống được, đến ngay bbm còn ko có.

Tất nhiên mình cần tốc độ load nhanh lên facebook, .......cac mạng xả hội nhu zalo....chu ko cần phải choi game...tìm một máy tính bảng tôt ko bị lổi này nọ co thể gắn sim vào gọi đt đc.(playbook blackberry gọi đt đc ko?khi gắn sim thông thuong mình cần loại nhu thế co thể nghe gọi đc nhu đt thông thuong và tât nhiên phải lên wifi đc
    Với nhu cầu như vậy bác nên xét mua 1 table android là ngon nhất. Sài pb cũng đc nhưng đôi khi bác sẽ khá bực tức . Bác có thể xm xét cái table của Asus dùng ok lắm có tiền ipan mini dùng cũng phê lắm!!!

Trích dẫn Gửi bởi Mèo
    Vỉ chạy đua nhưng mà đua không nổi với ipad nên đành bỏ lơ. Hy vọng playbook phiên bản mới sẽ ra đời sớm
    E chỉ hy vọng nó hỗ trợ tốt là sẽ có ng dùng thôi chứ k nhất thiết phải chạy đua qúa vs ipan làm j cho khổ ra

Đến cái cơ bản và riêng của BlackBerry là bbm cũng còn không có thì làm sao đây

Trích dẫn Gửi bởi ITdhpd
    Đến cái cơ bản và riêng của BlackBerry là bbm cũng còn không có thì làm sao đây

Gửi từ Z30 của tôi bằng cách sử dụng
    Tapatalk
    Vớt vát có cái video call bác ạ =)) chán đời lắm cơ. Ace dùng pb cứ phải gọi là chắp vá vay mượn

T moi tau em ay ve lam ng ui

Cac bac cho hỏi :Sao luu tên trong danh bạ một nguoi luc tìm tên lại co hai tên. (trùng tên)Nhung một tên ko co số lượng điên thoại.co cách nào khắc phục ko?

Cac bac cho hỏi :Sao luu tên trong danh bạ một nguoi luc tìm tên lại co hai tên. (trùng tên)Nhung một tên ko co số lượng điên thoại.co cách nào khắc phục ko?
    Bác đổi một tên thành tên khác đi là được thôi mà.

Trang 2 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối