Trang 13 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 153
    Trích dẫn Gửi bởi bibica_q
    Mình nghĩ không phải kén cáp gì, mà cũng chẳng hiểu. Nhưng không sao, xài vẫn ngon!
    tối qua em nó lại bình thường, haiz, chẳng biết đường nào mà lần, đỏng đảnh quá thể

Bán cho mấy ông fan playbook rồi bác. Riêng về máy tính bảng e thấy nên thêm tiền kiếm mấy con ipad cũ về dùng ngon hơn playbook nhiều (quan điểm cá nhân)

Gửi từ Z30 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi bibica_q
    Vứt xó dơ nhà, đưa tui đem ra bãi rác vứt giúp cho!
    Em bán rẻ cho mấy ông fan playbook rồi bác. Dùng qua nhiều loại thấy riêng về máy tính bảng nên thêm tiền mua mấy con ipad cũ (quan điểm cá nhân miễn tranh luận).

Trích dẫn Gửi bởi full
    mới autoload xong zoy huynh . ra zoy mừng ghê
    ah huynh có ứng dụng để quản lý Ram k ?

Trích dẫn Gửi bởi superkey
    Em bán rẻ cho mấy ông fan playbook rồi bác. Dùng qua nhiều loại thấy riêng về máy tính bảng nên thêm tiền mua mấy con ipad cũ (quan điểm cá nhân miễn tranh luận).
    Mình xài cả playbook, ipad và galaxy tab, mình thấy playbook nếu k bị lỗi vặt thì xài rất ngon, loa hay, pin tốt, kết nối với tivi giải trí gia đình khá vui, ipad thì chỉ để xài cá nhân thôi, game hay ứng dụng thì đỉnh rồi khỏi nói, còn galaxy tab thì thôi, miễn bàn, càng ngày càng chậm, con đó đúng nghĩa vứt xó nhà.

Trích dẫn Gửi bởi Lê Công Thành
    You nói rất đúng . Bỏ thêm tý tiền sài tablet android dễ chịu hơn.

Có lẽ bạn qúa đen khi e pb bị vậy. Pb mình thì ngon lơ trừ khoản mặt sau bị lồi lên. Nc pb k phải là sản phẩm thành công của RIM cho lắm
    Lúc đầu sử dụng rất thích mà ...mua từ cái nhìn đầu tiên. Hic!
    Máy của tui thì bị cả hai cái lồi mặt sau -->loạn cảm ứng ---> liệt , rất đáng tiếc, đang tìm cách khắc phục nên mới gặp topic này

Trích dẫn Gửi bởi full
    mới autoload xong zoy huynh . ra zoy mừng ghê
    ah huynh có ứng dụng để quản lý Ram k ?
    bac autoloat the nao vay, e moi dung nen wipe lai mat het icon lam theo may bac tren tinh te ko dk, bac chi giao can ke cho e ty

[IMG]http://www.**********************/attachments/img_20150829_223444_edit-jpg.66930/[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Azulka

View attachment 66930
    xem bằng web hay app đó bác, app với web nào xem phim online hay thì share đi bác, mình chỉ biết mỗi phimmoi.net mà lâu lâu có phim hay mà k có link xem, đành phải nhịn

e nghe. Noi xai ok nenmuavexai khoang 500k cung ok
    O biet cai appariond ma cho e koAi biet cai chixem web thoi hoi buon,etrongVinhLong, ai biet cai de sdt gan mien tay e dem may len cai cho xin luOn cai giat

playbook có thể xem you bình thường lại rồi bài tải về hai bản youtube 4.4 và youtube 5.5 và các bạn sử dụng 4.4 là nhàn nhạt nhẹ chú ý không được xóa ytb 5.5 nhé các bạn lilk http://apk2bar.org/ co thact mat gi gmail cho minh nhankappars@gmail,com

Trang 13 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối