Trang 1 của 16 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 153

Bạn vẫn còn sử dụng Playbook chứ?

[IMG]http://www.**********************/attachments/691307b68139ddc276d2d4a1b20d8cd9-jpg.62825/[/IMG]

Cùng nhìn lại thời điểm khi mà BlackBerry phát hành máy tính bảng đầu tiên của họ, nó bị lãng quên như qua cách đây cả thập kỉ, rất lâu rồi. Và khi mà BlackBerry 10 ra mắt, người dùng Playbook lại hy vọng rằng Playbook sẽ được cập nhật hệ điều hành mới. Thế nhưng chẳng có gì thay đổi. BB10 sau 1 năm tồn tại đã vượt xa đàn anh cũ kĩ. .

Mặc dù suy nghĩ có phần tiêu cực nhưng chúng ta vẫn phải đối mặt với thực tại và Playbook chưa bao giờ hoàn thành tốt nhiệm vụ trên thị trường đa số người dùng chán nản, sử dụng vụ trong thời gian ngắn và sau đó họ chuyển sang một thiết bị khác, hoặc mua thêm một thiết bị mới.

Hiện nay, trên các trang mạng cũng tràn lan những tiêu đề, nội dung chê Playbook, khuyến cáo đừng phí tiền mua những thử có giả rẻ " như cho" của BlackBerry. Điều đó cũng đúng vì tâm lí người cùng vẫn luôn thích chọn lựa theo cảm tính.

Có thể Playbook không thành công như mọi người hi vọng, nhưng với nhiều người chịu khó khám phá thì nó vẫn giữ được sự thích thú và hữu ích công việc. Còn bạn, bạn vẫn còn giữ chiếc Playbook của mình chứ?

BBVN.NET

Với nhu cầu đơn giản thì e pb thực sự đáp ứng khá tốt

Hầu như ngày nào cũng dùng PB để đọc báo & xem Youtube

May đấy dùng tôt ko cac thánh. Chất lượng như thế nào pin tốc độ....

Nhu cầu đơn giản thì pb đáp ứng tốt. Nhưng giờ không cạnh tranh đc mấy cái tablet android được

Gửi từ Z30 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Xin lỗi ae, mình thất vọng nhất với RIM về PB. 2 con đều chết cảm ứng, chết cam. Hiện vứt xó chẳng thèm sờ.

Mình vẫn xài. Con xem youtube..

Trích dẫn Gửi bởi MAF
    Nhu cầu đơn giản thì pb đáp ứng tốt. Nhưng giờ không cạnh tranh đc mấy cái tablet android được

Gửi từ Z30 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    You nói rất đúng . Bỏ thêm tý tiền sài tablet android dễ chịu hơn.

Trích dẫn Gửi bởi xuanquyenz133
    Xin lỗi ae, mình thất vọng nhất với RIM về PB. 2 con đều chết cảm ứng, chết cam. Hiện vứt xó chẳng thèm sờ.
    Có lẽ bạn qúa đen khi e pb bị vậy. Pb mình thì ngon lơ trừ khoản mặt sau bị lồi lên. Nc pb k phải là sản phẩm thành công của RIM cho lắm

Đang định mua chắc bỏ ý định rồi

Trích dẫn Gửi bởi xuanquyenz133
    Bác bán xác không, em có con chết cam. bác bán em xúc cả 2 con về thay vỏ với cam

Trang 1 của 16 12311 ... CuốiCuối