Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Dungeon Hunter 3 | Game thể loại RPG cho PlayBook từ GameLoft

[IMG]http://cdn.**********************/attachments/dungeon-hunter-3-jpg.13809/[/IMG]​
    Một trò chơi rất được mong đợi từ Gameloft - Dungenon Hunter 3 (DH3) - vừa mới ra mắt trên BlackBerry World cho PlayBook. Tựa game Dungeon Hunter của Gameloft là một series game gần giống Diablo II huyền thoại. Điểm khác biệt lớn nhất là DH3 sẽ diễn ra chủ yếu ở các đấu trường với những con quái vật hung hãn và đặc biệt là những con boss to lớn sẽ xuất hiện khá đều đặn trong game.

Khi bóng tối thức giấc, quỷ dữ xuất hiện tràn ngập trên vùng đất Gothicus. Bạn sẽ nhập vai nhân vật để tìm ra những bí ẩn của các âm mưu chống lại vương quốc Gothicus. Bạn sẽ đơn độc chiến đấu trong các hang động lớn và đối mặt với những con quái vật hung dữ. Bạn sẽ có những giây phút phấn khích, tò mò khi đi sâu vào các tình huống mà nhân vật gặp phải trong game. Thực hiện những nhiệm vụ phụ và thu thập vô số các vật dụng để trang bị cho nhân vật.

Dungeon Hunter 3 là một cuộc phiêu lưu trong thế giới ảo để chống lại các thế lực đen tối thành công nhất của dòng game RPG. Khi qua các màn nên tận dụng đánh chưởng và các thùng gỗ, bình gốm, nấm để hoàn thành yêu cầu của từng bài sẽ được nhiều tiền để nâng cấp vũ khí

Thông tin về game:

[IMG]http://www.**********************/attachments/icon-png.13808/[/IMG]

Dungeon Hunter 3
    Phiên bản hiện tại : 7.0
    Phát hành bởi: Gameloft
    Kích thước: 684 MB
    Đã cập nhật: Ngày 11/04/2013
    Download:
    (Free download)​
    BlackBerry World
    File cài đặt offline:(dùng DDPB để sideload) - Link FShare)​ ​
    • Part 1:Download​Part 2:Download
      Part 3:Download
      Part 4:Download
    Download File Splitter & Joiner để nối ( pass unrar:**********************)

Many thanks BBVietnam

Có link tải nào khác ngoài FShare không bạn

Trích dẫn Gửi bởi nap0le0n
    Có link tải nào khác ngoài FShare không bạn
    tạm thời thì chưa có bác nhé ^^

các bác cho E hỏi...các bác chơi có bị tình trạng giật2 như PB của E không?nó bị 1 lúc....rồi chạy 1 lúc lại nuột...sau lại giật....!không rõ cách khắc phục ntn cho hợp lý ạ? @@ game đồ họa tuyệt vời quá....

bạn mở wifi là hết giật

Trích dẫn Gửi bởi manchesterfan_khoa
    bạn mở wifi là hết giật
    có cách nào khác mà không cần mở wifi khôngbacsÜ?vừa game 3D vừa bật wifi thì hao pin lắm ạ...

Trích dẫn Gửi bởi de_con_len_nui
    có cách nào khác mà không cần mở wifi khôngbacsÜ?vừa game 3D vừa bật wifi thì hao pin lắm ạ...
    Bật lên lúc vào game thôi bác, chơi được 1 màn rồi bác tắt wifi đi.

game hay nhưng kiếm tiền lâu quá, dễ nản :Popo25:

mình không hack được như bên android, tui thì hack theo thời gian,khi hoàn thành nhiệm vụ của ngày hôm nay, nhận vàng xong, tui vô time chỉnh lui lại 1 ngày, lại có nhiệm vụ làm tiếp hehe, thế là trong vòng vài giờ thực hiện nhiệm vụ được nhìu ngày là được nhiều tiền, cách này cũng làm cho thơi gian nâng cấp items trở về 0, khi có tiền lại nâng cấp liên tục
    các bác làm thử xem, mới 4,5 ngày mà em tới lv 52 rồi =))

Trích dẫn Gửi bởi totin7896
    mình không * được như bên android, tui thì * theo thời gian,khi hoàn thành nhiệm vụ của ngày hôm nay, nhận vàng xong, tui vô time chỉnh lui lại 1 ngày, lại có nhiệm vụ làm tiếp hehe, thế là trong vòng vài giờ thực hiện nhiệm vụ được nhìu ngày là được nhiều tiền, cách này cũng làm cho thơi gian nâng cấp items trở về 0, khi có tiền lại nâng cấp liên tục
    các bác làm thử xem, mới 4,5 ngày mà em tới lv 52 rồi =))
    Thế pác thử trên PlayBook được không, nếu được thì hay, chứ chơi bình thường kiếm tiền lâu quá

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối