Kết quả 1 đến 6 của 6

Phần mềm học tập "Chợ Đề Thi" (BETA)

Đây là phần mềm mình gửi cho RIM và được RIM tặng một cái Playbook thông qua chương trình Free Playbook Offer.
    Dạo này mình tập trung phát triển cái android app cho Tests Store (http://www.tinhte.vn/phan-mem-andro...p-tests-store-nho-moi-nguoi-test-giup-735677/) nên không cập nhật được nhiều cho app này. Mình chia sẻ app lên đây để anh em đóng góp ý kiến để mình lên kế hoạch phát triển tiếp.

App này là client của trang www.testsstore.com . Trang www.testsstore.com cho phép giáo viên/chuyên gia tạo các bài tập , bài luyện thi, bài kiểm tra và bán cho những người cần học. Người học có thể làm các bài tập này trực tuyến hoặc tải về thiết bị di dộng của mình để làm bài ngoài tuyến (không cần internet).

Trong thời gian tới mình sẽ cố gắng cập nhật thêm các chức năng cho phần mềm. Còn hiện nay thì các bác mới chỉ có thể làm bài trực tuyến trên phần mềm này thôi.

Link trên app world tại đây: http://appworld.blackberry.com/webstore/content/26521?lang=en

Gửi các bác một số screenshots của phần mềm:

Các bác có ý kiến đóng góp, phản hồi có thể gửi trả lời tại đây hoặc email trực tiếp cho mình nhé: tran.binhan[at]tetsstore.com

Cám ơn các bác đã đọc bài.

PS: tiện đây hỏi có bác nào làm về giáo dục muốn hợp tác phát triển nội dung cho Tests Store thì liên lạc với mình nhé: tran.binhan[at]testsstore.com

pác cập nhật lại hình ảnh cho anh em xem đi, link hình die hết rồi

bác xem lại xem , mình vẫn xem được hình ảnh bình thường

Nó như vầy nè pác:

Đúng là ko thấy ảnh j cả đâu bác ạ

Link để download app không còn hoạt động. Mong bạn kiểm tra và báo lại giúp. Xin cám ơn.