Kết quả 1 đến 5 của 5

[UPDATE] Facebook v2.1 cho BlackBerry PlayBook Tablet

Bản cập nhật mới nhất v2.1 của ứng dụng Facebook cho BlackBerry PlayBook được bổ sung nhiều tính năng mới được yêu cầu từ người dùng gửi đến cho TeamBlackBerry - Facebook Groups. TeamBlackBerry đã lắng nghe và tổng hợp thông tin phản hồi của người dùng về các ứng dụng, với họ điều đó rất quan trọng để nhóm nghiên cứu ứng dụng Facebook nói riêng và các ứng dụng Native của RIM noí chung có thể đáp ứng tốt nhất cho người dùng của mình. Phản hồi của người dùng giúp họ kịp thời cung cấp các tính năng và chức năng mà người dùng như chúng ta muốn có và mong đợi. Vì vậy, nếu bạn có bất kỳ gợi ý gì, đừng ngần ngại gửi về cho TeamBlackBerry!

Tính năng mới được tích hợp là gì?

Facebook Groups

Facebook Groups được thiết kế để cho phép bạn chia sẻ và tương tác với các Groups mà bạn đang quan tâm đến nhiều nhất. Với Facebook Groups trên máy tính bảng BlackBerry PlayBook, bạn có thể xem các nhóm mà bạn đã trở thành thành viên, cập nhật bài viết, hình ảnh và video được post trong nhóm, xem hồ sơ của các thành viên trong nhóm và gửi tin nhắn, nhận được thông báo bài viết của nhóm và tương tác mới, do đó bạn sẽ không bao giờ bỏ lỡ bất kỳ một tin tức nào từ những nhóm bạn tham gia.

Cải thiện tính năng Media - Improved Media Access

Có khá nhiều phản hồi được gửi về đê cập rằng viêc xem và tải lên lên các file media trong ứng dụng là không trực quan. Với phiên bản cập nhật lần này, âm thanh phát ra từ các file media do người dùng tải lên to và rõ ràng.

Ngoài ra nhóm nghiên cứu ứng dụng Facebook đã thực hiện một số cải tiến như khả năng tải lên các tập tin hình ảnh và video cũng rõ ràng hơn, đơn giản bạn chỉ cần nhấp vào các nút như Photos hoặc Videos để tải lên các loại tập tin tương ứng. Bạn có thể truy cập từ Profiles của bạn hoặc thông qua tính năng hình ảnh trên bảng điều hướng.

Nguồn: Blogs.BlackBerry.com

và hình như Facebook 2.1 ko cần proxy thì phải , em up lên là chạy vèo vèo .

chờ maý mà lâu quá,

biết chừng nào mới có pb nhỉ ??

sao mình vẫn ko vào dc vậy...