Kết quả 1 đến 3 của 3

[Video Book] The Land Of Me - Story Time

Welcome to The Land of Me, a world of creativity and learning for children aged 2-6. This is 'Story Time', the third in a series of apps being made available on BlackBerry App World™.

The Land of Me - Story Time
    By Made in Me
    Version: 1.0.0
    Require: Tablet OS 1.0.7
    Release: September 01, 2011
    File Size: 166301 KB
    Support: help@madeinme.com
    Website: http://www.madeinme.com​
    -- Choose different characters, subjects and endings to create stories
    -- Change the words or choose symbols to make choices
    -- Tap the screen to pause the story at any point
    -- Can you find Leonard the lizard hiding anywhere?

Imagine a beautiful children's book where the characters are alive and where the choices you make have dramatic results. In this award-winning early learning adventure, children encounter a magical world full of loveable characters. Join Eric the raccoon, Buddy Boo the bear and Willow the owl on an epic journey through your child's imagination.

Designed by child development experts The Land of Me is an exciting new way for young children to explore their creativity and enrich their language and early literacy. But they'll be having too much fun to notice!

[Video Book] The Land Of Me - Story Time

Chào mừng bạn đến với The Land of Me, một thế giới của sự sáng tạo và học tập cho trẻ em từ 2-6 tuổi. Đây là Story Time , là một trong một loạt các ứng dụng đang được thực hiện bởi Made in Me có sẵn trên BlackBerry App World.

• Bạn có thể chọn nhân vật khác nhau, đối tượng và cách kết thúc bạn muốn tạo ra trong câu chuyện
    • Thay đổi các từ hoặc chọn biểu tượng để lựa chọn
    • Chạm vào màn hình để tạm dừng câu chuyện ở bất kỳ thời điểm nào
    • Bạn có thể tìm thấy thằn lằn Leonard nằm ẩn bất cứ nơi nào?

Hãy tưởng tượng một cuốn sách phép thuật, nơi các nhân vật còn sống và các lựa chọn bạn được tác động để xây dựng nên một câu chuyện. The Land Of Me - Story Time : những cuộc phiêu lưu trong loạt ứng dụng này từng đoạt giải thưởng, đưa trẻ em vào một thế giới huyền diệu đầy đủ các nhân vật đáng yêu. Tham gia câu chuyện sẽ có gấu trúc Eric, con gấu Buddy Boo và cú Willow trên một cuộc hành trình sử thi thông qua trí tưởng tượng của trẻ con.

Thiết kế bởi các chuyên gia nghiên cứu về sự phát triển của trẻ là một cách mới thú vị cho trẻ nhỏ để khám phá sự sáng tạo và làm phong phú thêm ngôn ngữ đồng thời cũng là một cách dạy chữ sớm cho trẻ.
    Download : http://adf.ly/4Rino

Nguồn : App World

đem về cài vào em iu ngay... cám ơn bác nhé...

thanks bác đã, đang down về roài, xin hỏi bản này yêu cầu OS 1.07 với bản 2.0 chạy OK hơn không nhỉ