Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Viết code trực tiếp từ BlackBerry PlayBook của bạn với Compilr

Compilr
    By Ninja Otter Inc.
    Version: 1.0.0
    Release: February 01, 2012
    File Size: 148 KB
    Support: support@wakeful.com
    Website: http://www.ninjaotter.com/​
    Download từ AppWorld
    Có lẽ đây chính là điều các developer đang tìm kiếm, bạn cần một chytến đi xa, cần được nghỉ ngơi nhưng vẫn không muốn bỏ lỡ công việc, cách đơn giản nhất để có thể đáp ứng được điều đó chính là ứng dụng được giới thiệu trong bài viết này - Compilr. Công cụ này được phát hành miễn phí cho BlackBerry PlayBook cho phép bạn viết code ngay trên máy tính bảng của bạn. Bản chất ứng dụng này là một "Google Docs cho các developer", Compilr hoạt động dựa trên nền web, vì vậy bạn có thể viết, lưu trữ và tìm kiếm lại bất kỳ khi nào bạn cần chúng ngay trên máy tính bảng ở bất kỳ đâu. Compilr là một ứng dụng cho phép download miễn phí cho PlayBook cũng như các thiết bị Android và iOS). Compilr có thể là những gì bạn đang tìm kiếm. Kiểm tra các liên kết dưới đây để biết thêm thông tin.

Nguồn: AppWorld

"Google Docs" cho Dev.
    Nó đại khái là áp dụng điện toán đám mây.

ôi, mình đang cần phần mềm này đây, cảm ơn ban nhé, mà chương trình biên dịch trên viết đc những code nào vậy bạn, theo hình trên thì chỉ thấy C C++ thôi, có C# và Java không bạn
    P/s ndthuytrang: bạn cho mình file .bar đc không bạn, mình sài mạng yếu không vào đc app world để tải về

Tham khảo nhỉ, set cho bản thân thành mây luôn keke

Trích dẫn Gửi bởi mtpham
    "Google Docs" cho Dev.
    Nó đại khái là áp dụng điện toán đám mây.
    thực chất nó là cái này : http://compilr.com/
    :angel:

đây là trang web viết code trực tuyến và phải online mới viết đc,mà playbook thì điều đó khó lắm, chẳng lẽ ôm khư khư cái playbook ra tiệm cafe wifi ngồi viết, mình cần cái phần mềm như bác chủ topic đưa ra ấy

?? upppppppp, bác nào tải dùm trên app world rồi back up ra file .bar dùm em với

Trích dẫn Gửi bởi lovese7en25
    ?? upppppppp, bác nào tải dùm trên app world rồi back up ra file .bar dùm em với
    Phần mềm bạn tải ở đây nhé.

Phần mềm này hỗ trợ viết code C#, C++, Java, Javascrip, PHP, Python, Ruby, Vb.
    Phần mềm làm việc online bạn nhé, thực ra là phần mềm này chỉ là dạng screenbookmarks của link http://compilr.com/ mà thôi. Trước khi sử dụng bạn phải đăng ký bằng địa chỉ email của bạn nhé.

ẹc vậy là phải online mới viết đc à... hic hic, dù sao cũng cảm ơn bác nhá

viết trên Playboy chậm quá , trong khi chử chạy trên PC thì nhanh .

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối