Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 28 của 28
    tại sao admin xóa bài của bringidea2life thế ? Mình down từ link của bài thì ra phiên bản cũ , ko hề giống như mô tả . Admin nên xem lại bài viết nhé .

mình vừa down về install xài !! ok lắm nhưng sao background màu trắng vậy!!!?
    hơi khó nhìn
    thích background của version cũ hơn !! màu hơi xám ih
    ]
    anyway, thank very much

Mình có ý tưởng cho App này chạy ngầm và tạo một button nổi trên giao diện như kiểu App tạo nút home trên màn hình Iphone hay Ipad. Nhấn vào nút đó sẽ mở ra một Pop up của VI Text Editor cho phép gõ tiếng Việt và copy vào clipboard. Như vậy không phải chuyển đổi qua lại giữa hai cửa sổ nữa, tiện lợi hơn.

Đại loại trông như thế này:

sao không copy được?

copy được rồi nhưng chỉ có 1 chữ select all duy nhất thôi. không giống như trong hình nhưng dù gì thì mình củng xin cảm ơn đã xaichua2a mà còn...

Trích dẫn Gửi bởi bringidea2life
    Muốn làm người thẳng thắn trong xã hội khó lắm bác ạ. Nói thẳng là bị del ngay. Em xin lỗi bác admin. Lần sau em không góp ý về nội dung bác đăng nữa đâu ạ. Em chừa rồi.

Trích dẫn Gửi bởi h1s0k4
    tại sao admin xóa bài của bringidea2life thế ? Mình down từ link của bài thì ra phiên bản cũ , ko hề giống như mô tả . Admin nên xem lại bài viết nhé .
    Nếu bạn cảm thấy bạn nói về một người mà bạn không biết gì về họ là đúng thì đã restore lại bài comment của bạn. Mình cập nhật link hoàn toàn đúng trách nhiệm, link download mình được cung cấp và cập nhật, nếu có lỗi mình sẽ thông báo để check lại và cập nhật. Vấn đề là hiện giờ mình không có thiết bị để check phiên bản, đã thông báo đến team phát triển để check lại link download. Trước khi bạn nói điều gì về người khác bạn nên chắc rằng bạn biết gì về họ hay không. Nếu có thông báo về link hay bộ cài mình đã cố check và cập nhật sớm nhất có thể. Nếu còn chưa vừa ý bạn thì xin lỗi vì không thể làm vừa ý bạn được.

Trích dẫn Gửi bởi Mrmete
    mình vừa down về install xài !! ok lắm nhưng sao background màu trắng vậy!!!?
    hơi khó nhìn
    thích background của version cũ hơn !! màu hơi xám ih

anyway, thank very much
    Link đang cố gắng cập nhật bạn nhé.

Chào mọi người, đã cập nhật link lại cho MyEditor 1.0.5 beta.

Nói chung là em ủng hộ dauden.vn
    Một là có quan hệ tốt với bên này, dù từ lúc Blackboss mới bắt đầu làm tới giờ, chỉ mua ở đấy mỗi con 7290. Anh em rất vui và hòa đồng.
    Hai là chất lượng, uy tín đã được khẳng định từ lâu.
    Ba là nhờ có Dâu Đen mà việc tiếp cận của BBer VN với BB mấy năm gần đây được hỗ trợ hết mức.
    Cuối cùng, với các mem có ý kiến này nọ, với khả năng của bản thân, việc dùng một ứng dụng miễn phí của người khác thì việc phát ngôn nên cẩn trọng một chút. Không ai muốn bỏ công sức mình ra để thu về mấy cái phát ngôn của bọn não ngắn.
    Vài lời thế thôi.
    Thanks Dâu đen, thanks bác Hải....

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123