Kết quả 1 đến 5 của 5

[Android App] Taptu - Đọc tin tức theo phong cách riêng của bạn

Trong tháng 2 vừa qua, nhà phát triển Bla1ze đã giới thiệu về Taptu(nền tảng Android), mang đến cho người dùng một phong cách đọc tin tức hoàn toàn mới mẻ. Taptu không chỉ cho bạn truy cập vào rất nhiều nguồn tin, mà còn cung cấp các phương tiện để tinh chỉnh và bổ sung thêm nội dung yêu thích của bạn thông qua kênh khác nhau. Mình chỉ mới cài đặt & sử dụng Taptu chừng vài giờ nhưng thực sự thích những gì nó đem lại, những tin tức nóng hổi liên quan đến nhiều lĩnh vực được cập nhật một cách nhanh chóng và có thể chia sẻ nó với bạn bè trên Twitter, Linkedin và Facebook từ bên trong Taptu khá dễ dàng. Và giờ đây nếu bạn muốn trải nghiệm nó thì chỉ đơn giản là vào Appworld để tải về, Taptu đã chính thức hỗ trợ Playbook.

>> Một vài sơ lược về ứng dụng Taptu
    • Không cần phải đăng ký với Taptu, bạn chỉ cần đăng nhập bằng tài khoản Google, Facebook, Twitter. Các thông tin liên quan đến ứng dụng sẽ được đồng bộ theo thời gian thực trên các thiết bị mà bạn có cài Taptu: Android, iOS, Playbook.
    • Hỗ trợ Bookmark lại bài viết 1 cách dễ dàng, các bài viết đọc trên một thiết bị được đánh dấu là đã đọc trong thời gian thực trên tất cả các tài khoản khác.
    • Giao diện người dùng được thiết kế trực quan & rất khoa học, dễ dàng cho việc tìm kiếm thông tin...
    • Chất lượng tìm kiếm các kênh thông tin được tối ưu hoá.
    • Ứng dụng có sẵn tiếng Tây Ban Nha, Pháp và Đức.
    • Hợp tác với Readability cho chất lượng văn bản luôn cải thiện nhằm mang đến cảm giác đọc tin tốt nhất cho độc giả.

>> Tại giao diện chính của Taptu bạn sẽ thấy một số chức năng sau

• : Thêm các kênh tin tức mà mình thích, có rất nhiều sự lựa chọn dành cho bạn

• : Tinh chỉnh các nguồn để lấy tin trong một kênh, tạo ra sự linh hoạt cao nhất cho người dùng.

• : cập nhật những tin tức mới ngay tại thời điểm đó, mặc định chương trình có chế độ Auto Refresh sau thời gian được định sẵn.
    • : Muốn biết các thông tin về thần tượng của mình một cách sớm nhất, hãy dùng chức năng này để tìm kiếm các nguồn có liên quan và nó còn có thể làm nhiều hơn thế nữa

>> Ngoài ra, còn có rất nhiều tính năng thú vị khác đang chờ được khám phá. Các bạn có thể tham khảo thêm thông tin và tải về tại AppWorld

DauDen.vn
    Nguồn CrackBerry

Cái này cài trên PC thì tiện hơn!

có tiếng việt k nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi Gjfjgfs
    có tiếng việt k nhỉ
    Hiện tại thì ứng dụng chưa hỗ trợ tiếng Việt bác eah..

Rứa ko đọc được mấy trang tiếng Việt mình hở bác?