Kết quả 1 đến 5 của 5

Mọi người cho em hỏi liên quan đến DDPB với ạ!

Trước đây em dùng DDPB cài app cho PlayBook của e bình thường, nhưng đến ngày hôm qua thì không cài được nữa. Nó báo thế này ạ:

Nhấn continue thì vào được, vẫn kết nối với PB bình thường nhưng nhấn vào add và nhấp vào file Bar để cài thì nó lại hiện lên bảng trên và không add app để cài được. Các pro giúp e với ạ.

Trích dẫn Gửi bởi quangluong87qt
    Trước đây em dùng DDPB cài app cho PlayBook của e bình thường, nhưng đến ngày hôm qua thì không cài được nữa. Nó báo thế này ạ:

Nhấn continue thì vào được, vẫn kết nối với PB bình thường nhưng nhấn vào add và nhấp vào file Bar để cài thì nó lại hiện lên bảng trên và không add app để cài được. Các pro giúp e với ạ.
    Bạn gỡ DDPB ra và cài lại, bạn cài lại luôn .NetFrameWorkd nữa. Chúc bạn thành công.

Netframework 3.5 bạn có thể download tại đây . Bản 4.0 bạn download tại đây

mình cũng làm như chỉ dẫn mà van ko kết nối dc với PB ! đã tải về Netframework rui < install rùi ma vẫn ko dc !

mình làm dc rùi ! tại thiếu jre !

Các lỗi xảy ra với DDPBinstaller thường là do thiếu hoặc lỗi đối với Net FrameWork & Java Runtime Environment(JRE). Chỉ cần tải những file đó về, sau đó cài đặt là có thể giải quyết được