Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

thấy hay cái là up lên vậy đó à?
    không quảng cáo hay có bất kỳ thông tin gì hết để người ta có thể biết? chắc bài viết này nhằm spam quá???

Trích dẫn Gửi bởi chu009
    Cái này có trên Blackberry store mình thấy hay nên upload lên cho các bạn,

http://appworld.blackberry.com/webstore/content/52192?lang=en

Download:
    h**p://www.mediafire.com/?0gr466q4strnvw8
    sao không có hình ảnh minh họa với chú thích hướng dẫn sử dụng gì hết vậy huynh ace..??

Trích dẫn Gửi bởi tumlac
    thấy hay cái là up lên vậy đó à?
    không quảng cáo hay có bất kỳ thông tin gì hết để người ta có thể biết? chắc bài viết này nhằm spam quá???
    Sao tui thấy dân đâu mà có thái độ vừa dô diên mà vừa kỳ cục. Người ta đã upload lên cho xài, làm sẳn cho cái link reference tới app market, chỉ bỏ 1sec click lên, đọc là xong. Giả như info chưa đầy đủ thì tự mình đi tìm tòi thêm chút nữa bằng cách google/yahoo/bing search. Sao cái quái gì cũng phãi chờ đợi người ta dọn cơm ra sẳn rồi ăn vậy. Bạn đâu phải là người đầu óc vừa làm biếng hoặc handicap, phải không?

Tui nghĩ là forum nơi đây là 1 nơi cho anh em vào chơi chia xẻ, học hỏi và giaỉ trí. Cứ hể đâu cứ ngồi chực chờ ai post là nhào vô sửa lưng, bắt bể này đúng kia sai? Thái độ này là quá tệ, còn không sẽ không còn mấy ai dám vô đây mà post gì nữa.

đồng ý với ý kiến của chu009.
    ko cần phải giới thiệu dài dòng, đã có link ref rồi thì cần gì phải này nọ, ngồi viết review dành cho những ai có nhiều thời gian. Chia sẻ ko cảm ơn lại còn đc voi đòi 2 bà trưng

anw, đâu là ver mới phải ko chủ thớt nhỉ

Là version 1.0.8 mới nhất đó bạn.

SimpleBrowserPlus
    Version: 1.0.8
    Release: January 10, 2012
    File Size: 1273 KB

Một phần do anh em Việt Nam mình xài đồ chùa quen rồi. Bạn có thể quyền chỉ trích ngừoi khác nhưng ít ra bạn phải làm gì đó như viết lại review or etc. Những người share apps thì không có time viết review , còn người không chịu share thì có time đi ném gạch người khác.
    App này mà share trên mấy forum nước ngoài không cần review gì hết thì chắc cũng nhận trên 1000 thanks rồi bạn ạ.

Bạn Tumlac,

Có gì đâu mà bạn phải than "cái sự đời! 4rum này thì khác, kia thì khác!", rồi "ok, không bàn nữa! ". Than như vậy có khác đâu bạn đang lanh quanh cái ý nghĩ bắt bẻ vô lý của mình. Nhưng thôi, cuối năm vui vẻ, và như tui đã nói bên trên, anh em vô đây vui vẻ, chia xẻ, học hỏi lẩn nhau. Không ai mệt sức muốn nói chuyện hơi đâu để rồi bắt bẽ dí nhau vô cái cái lý cùn của riêng ai.

Tuy nhiên, riêng tui có 1 ít ý chung như vầy:
    - Khi vào nơi sân chơi "Dâu Đen", tui cố gắng luôn tuân thủ theo luật lệ & nội quy riêng của "Dâu Đen" admin.
    - Tui không vào đây để so sánh "Dâu Đen" với sân chơi nào khác. Dâu đen là Dâu đen, nếu tui thích Dâu đen, tui vô chơi dài dài, không thích Dâu Đen, tui không vào nữa, vậy thôi.
    - Riêng sân chơi cho playbook, hiện nay còn rất là hiếm, cả trong và ngoài Việt Nam. Vì thế, tui rất mừng khi được vào đây gặp gở các anh em bạn bè có cùng chung sở thích. Tui rất biết ơn các bạn đi trước (như Iamking_vn, jason_c, vnbb, vanphuong_vn...) đã bỏ rất nhiều công sức và thì giờ riêng để viết bài, chia xẻ, và giúp đở newbie như tui. Tui cám ơn các anh em này chưa hết, nói gì đến đòi hỏi họ này kia như phải review, upload, hosting the site, etc... cứ nghỉ rằng không có các bạn đó, sân chơi này sẽ vắng như "chùa Bà Đanh" mà thôi.

Vài dòng, mong rằng ai cũng vui vẻ và nhã nhặn thông cảm cho nhau, có như vậy sân chơi playbook này mới còn sống và tồn tại được.

Trích dẫn Gửi bởi chu009
    Bạn Tumlac,

Có gì đâu mà bạn phải than "cái sự đời! 4rum này thì khác, kia thì khác!", rồi "ok, không bàn nữa! ". Than như vậy có khác đâu bạn đang lanh quanh cái ý nghĩ bắt bẻ vô lý của mình. Nhưng thôi, cuối năm vui vẻ, và như tui đã nói bên trên, anh em vô đây vui vẻ, chia xẻ, học hỏi lẩn nhau. Không ai mệt sức muốn nói chuyện hơi đâu để rồi bắt bẽ dí nhau vô cái cái lý cùn của riêng ai.

Tuy nhiên, riêng tui có 1 ít ý chung như vầy:
    - Khi vào nơi sân chơi "Dâu Đen", tui cố gắng luôn tuân thủ theo luật lệ & nội quy riêng của "Dâu Đen" admin.
    - Tui không vào đây để so sánh "Dâu Đen" với sân chơi nào khác. Dâu đen là Dâu đen, nếu tui thích Dâu đen, tui vô chơi dài dài, không thích Dâu Đen, tui không vào nữa, vậy thôi.
    - Riêng sân chơi cho playbook, hiện nay còn rất là hiếm, cả trong và ngoài Việt Nam. Vì thế, tui rất mừng khi được vào đây gặp gở các anh em bạn bè có cùng chung sở thích. Tui rất biết ơn các bạn đi trước (như Iamking_vn, jason_c, vnbb, vanphuong_vn...) đã bỏ rất nhiều công sức và thì giờ riêng để viết bài, chia xẻ, và giúp đở newbie như tui. Tui cám ơn các anh em này chưa hết, nói gì đến đòi hỏi họ này kia như phải review, upload, hosting the site, etc... cứ nghỉ rằng không có các bạn đó, sân chơi này sẽ vắng như "chùa Bà Đanh" mà thôi.

Vài dòng, mong rằng ai cũng vui vẻ và nhã nhặn thông cảm cho nhau, có như vậy sân chơi playbook này mới còn sống và tồn tại được.
    Lại một năm nữa đi qua, chúng ta đang bước vào những thời khắc đầu tiên của năm 2012. Chuyện nhỏ có thể thành chuyện to, nhưng chuyện to ta có thể cho vào cái lọ, đậy lại và gữi cho năm củ mang đi vào quá khứ. Chúng ta lại có những mùa xuân mới , niềm vui mới, bài viết mới về những PM mới....Cảm ơn tất cả đã tham gia diễn đàn và chung tay xây dựng những niền tin mới cho cộng đồng BlackBerry "DÂU ĐEN".:laugh8kb:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối