Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Phần mềm tra cứu mã số thuế trên PlayBook

[IMG]http://**********************/attachments/vnm_2012_483980-jpg.8994/[/IMG]​
    Thay vì phải mất thời gian lang thang trên mạng để tìm kiếm một địa chỉ nào đó có thể cung cấp cho bạn mã số thuế của một đơn vị tư nhân - hành chính bất kỳ. Cũng yêu cầu một kết nối mạng nhưng ứng dụng có tên Tra cứu mã số thuế sẽ giúp bạn rút ngắn những bước tìm kiếm ban đầu. Với phần mềm này, bạn có thể tra cứu mã số thuế của một cá nhân hay doanh nghiệp nào đó chỉ cần họ đã đăng ký mã số thuế và được cấp bởi cơ quan có thẩm quyền.

Bạn chỉ cần nhập tên hoặc CMND hay địa chỉ, thậm chí là cả mã số thuế của đối tượng muốn tra cứu, sau đó nhấn nút Tra cứu thì có thể biết một số thông tin về đối tượng mà bạn muốn tìm kiếm (bạn phải đảm bảo PlayBook có kết nối mạng).

[IMG]http://www.**********************/attachments/img_00000013-png.8990/[/IMG]

Ví dụ: muốn tra cứu mã số thuế của "Nguyễn Văn Tuấn", bạn chỉ cần lựa chọn tìm kiếm theo "cá nhân" và tham chiếu với trường "Họ và tên", sau đó nhập tên đối tượng vào ô trống phía dưới và nhấn "Tra cứu" thì sẽ cho ra kết quả.

[IMG]http://www.**********************/attachments/img_00000014-png.8989/[/IMG]

Đây là một ứng dụng của Android, mình convert qua để các bạn test thử xem thế nào. Có gì các bạn cho mình xin feedback ngay tại bài viết này nhé.

Download

Ứng dụng này hay nè, ai mà làm bán hàng cho doanh nghiệp nhiều cái này chắc cần thiết :Popo70:

Phần mềm việt cho PlayBook hay và bổ ích :Popo79:

Ứng dụng đơn giản mà tiện ích nhỉ

ứng dụng rất hữu ích cho doanh nghiệp hay ngân hàng nè

Một tiện ích rất hữu dụng mà các doanh nghiệp cần có để rút ngắn thời gian tra cưu ở những nơi khác. Thanks bác chủ :Popo79:

Đúng là một tiện ích rất hay cho những người làm kinh doanh :Popo46:

tra cứu được mã số thuế của doanh nghiệp nữa hay chỉ tra được cá nhân thôi :Popo78:

Trích dẫn Gửi bởi tantt
    tra cứu được mã số thuế của doanh nghiệp nữa hay chỉ tra được cá nhân thôi :Popo78:
    Doanh nghiệp cũng được mà bạn, bạn test thử xem nhé

Trích dẫn Gửi bởi tantt
    Doanh nghiệp cũng được mà bạn, bạn test thử xem nhé

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối