Kết quả 1 đến 8 của 8

E-mobile Battery 1.2.0 || Hiển thị tình trạng Pin PlayBook theo phong cách 3D

[IMG]http://**********************/attachments/img_00000017-jpg.508/?temp_hash=243ccecb11487bcafb2c125eaded55ad[/IMG]​
    Bạn chỉ cần trỏ đến biểu tượng pin ở góc trên bên phải màn hình PlayBook là có thể biết được tình trạng pin lúc đó. Nhưng lâu ngày bạn cảm thấy giao diện ấy quá đơn điệu muốn tìm một làn gió mới để thay đổi không khí, vậy thì hãy nghía qua thử e-Mobile Battery nào. Giao diện hiển thị theo phong cách 3D nhìn rất chi là cool, có cả các thông tin về giờ lẫn ngày tháng. Đây có vẻ là một sự lựa chọn tuyệt vời trong những lúc sạc pin cho em PlayBook thân yêu của mình.

>> Thông tin về e-Mobile Battery :
    • Phiên bản : 1.2.0
    • Phát hành : 11/04/2012
    • Kích thước file : 400 Kb
    • Bản quyền : E-Mobile Software
    • Hỗ trợ : support@e-mobilesoft.com
    • Download : APPWORLD - Hãy ủng hộ các nhà phát triển nếu bạn có điều kiện hoặc có thể tải về tại ĐÂY

nó có thời gian sử dụng sau lần sạc cuối là bao lâu ko bác?

Trích dẫn Gửi bởi C*L*O*V*E*R
    nó có thời gian sử dụng sau lần sạc cuối là bao lâu ko bác?
    E-Mobile Battery không có tính năng đó bạn eah, nếu thích bạn có thử qua ứng dụng BatteryGuru

em dùng cái guru xem cái biểu đồ chỉ thấy cái chấm trắng chỉ % pin, chấm đen chỉ power (W) . còn ko thấy bao h nó có cái đồ thị thời gian sử dụng, ko biết phải chỉnh cái đấy thế nào? Em dùng PB và battery guru cũng được 1 thời gian rồi.

em dùng cái guru xem cái biểu đồ chỉ thấy cái chấm trắng chỉ % pin, chấm đen chỉ power (W) . còn ko thấy bao h nó có cái đồ thị thời gian sử dụng, ko biết phải chỉnh cái đấy thế nào? Em dùng PB và battery guru cũng được 1 thời gian rồi.
    Mình có chút nhẫm lẫn ở vấn đề này, chắc phải chờ các pro hay vọc app vào mách nước thoai hj

Mình cũng giống bạn, thắc mắc. Hình như là phải dùng liên tục. Sạc ko tắt máy mới ra được đồ thị. nếu khởi động lại thì nó lại tính thời gian từ 0 h

hay quá, tks bác chủ top

Trích dẫn Gửi bởi truongthinhphat
    Mình cũng giống bạn, thắc mắc. Hình như là phải dùng liên tục. Sạc ko tắt máy mới ra được đồ thị. nếu khởi động lại thì nó lại tính thời gian từ 0 h
    phải dùng liên tục mới thấy được biểu đồ nha bạn