Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Toan phan mem hay, bac chu thread cho hoi phan mem file commander khi xem hinh trong dropbox hoac drive thi dung app nao mo xem duoc hinh lon bac nhi
    P/s : minh dung playbook go telex k dc, mod thong cam nhe

Bac chiu kho tai ve de xem nhe. An vao nut 3 cham ben canh ten file, chon copy roi paste vao dau do tuy thich.

Bat tien nhi, danh xai tam vay, con app proxy minh down tu google play ve cai cho con q10 ma k thay no hoat dong, minh mo wifi va kich hoat app len roi, tren pb minh nhap dung nhu huong dan, thay no bao dang ket noi, cho 1 luc lau thi no bao loi k the cai, thu cai cac app khac cung bao loi nhu vay

Bạn thử cài extension PlayBook App Manager cho trình duyệt Chrome để cài proxoid.bar vào q10 của bạn xem sao!

Trích dẫn Gửi bởi ht.pbag
    Bạn thử cài extension PlayBook App Manager cho trình duyệt Chrome để cài proxoid.bar vào q10 của bạn xem sao!
    trước giờ mình toàn cài qua chrome mà, ngày xừa dùng OS 6 thì cài qua localbar2 giờ BB10 k support nên toàn phải dùng PC, bác dùng proxoid thấy bt à

Ban oi cho minh xin cai huong dan gotiengviet duoc khong,minh moi dung playbook nen khong ro cho lam

Trích dẫn Gửi bởi Hades Enty
    Ban oi cho minh xin cai huong dan gotiengviet duoc khong,minh moi dung playbook nen khong ro cho lam
    bạn làm theo topic này
    http://**********************/thread...deload-tam-thoi-cac-app-native-chua-dc.28165/

em cũng mới dùng Playbook.có bác nào cho em xin file Facebook lite và Zalo hoạt động tốt trên PB đc ko ạ

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12