Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 115
    Mới ôm em nó về,để làm thử xem

Đã thử rồi, cài không được gì hết

EM làm như hướng dẫn mà sao nó báo là " Can't not add...." nhỉ ? hic, ko bik có nhầm lẫn gì ko

Update phiên bản mới...

Hôm qua mới thử install phần mềm Android lên PB qua DB Installer mà không được ? Phải cài từng phần mềm 1 hay cài tất cả 1 lúc được nhỉ ?

Trích dẫn Gửi bởi nguyendung
    Hôm qua mới thử install phần mềm Android lên PB qua DB Installer mà không được ? Phải cài từng phần mềm 1 hay cài tất cả 1 lúc được nhỉ ?
    Có làm theo hướng dẫn không bác... có cài Android Player vào trước không... và có chạy Android Player trong lúc cài không... có mở devolopment mode lên chưa..;.

Trích dẫn Gửi bởi tamnlt
    Có làm theo hướng dẫn không bác... có cài Android Player vào trước không... và có chạy Android Player trong lúc cài không... có mở devolopment mode lên chưa..;.
    Lần đầu khi mình cài thì không bật Android Player lên. Vừa đã làm lại theo hướng dẫn của bạn là mở cả Android Player & Development Mode và thấy DB Installer báo done tuy nhiên không nhìn thấy phần mềm ứng dụng hiện lên ở đâu cả.

Lần đầu khi mình cài thì không bật Android Player lên. Vừa đã làm lại theo hướng dẫn của bạn là mở cả Android Player & Development Mode và thấy DB Installer báo done tuy nhiên không nhìn thấy phần mềm ứng dụng hiện lên ở đâu cả.
    Bạn bật USB Debugging lên chưa...xem kỹ hướng dẫn rồi làm thì sẽ không lỗi đâu bác...

Mình đã cài được rồi tuy nhiên chỉ cài được 1 số phần mềm như Reader, Brower, Yahoo thôi. Không rõ phải tìm thêm phần mềm Adroid ở đâu để cài thử nữa nhỉ ?
    P/s: tuy nhiên khi sử dụng phần mềm Adroid thì máy hơi bị giật & lag.

Mình đã cài được rồi tuy nhiên chỉ cài được 1 số phần mềm như Reader, Brower, Yahoo thôi. Không rõ phải tìm thêm phần mềm Adroid ở đâu để cài thử nữa nhỉ ?
    P/s: tuy nhiên khi sử dụng phần mềm Adroid thì máy hơi bị giật & lag.
    Ko những giật mà Brower mặc định cũng ko bật lên đc ^^ khuyên bác nào mún trải nghiệm thì nên làm thử nếu ko thì đợi bản chính thức ạ

This seems very good.

Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối