Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Chỉ quan tâm là có hotspot không thôi, up 3 bản roài vẫn không có hotspot sau khi connect với BiS Mobi.pác nào up xong cho em xin ý kiến nhé.

Trích dẫn Gửi bởi TrDung
    Có bác nào up bản này chưa vậy? Wifi hotspot đã xuất hiện trở lại chưa hay vĩnh viễn ra đi luôn rồi!
    Tình hình là em up xong cái !! vào connections manager thì thấy cái wifi hotspot !! click cái thì bật lên dc !! xong tắt cháu nó đi phát thì .....cũng mất tích luôn !! bis với chẳng bes !! ức cả chế !!! chẳng lẽ lại bỏ bis để dùng hotspot

thôi để em lại chờ típ vậy. khi nào có hotspot thì up luôn.

hix cái hotspot của mình cũng không dùng được khi vào nó đòi cái này: "sign in using the credentials provided by your mobile network provider" . Bác nào giúp em với

Trích dẫn Gửi bởi vietha09
    hix cái hotspot của mình cũng không dùng được khi vào nó đòi cái này: "sign in using the credentials provided by your mobile network provider" . Bác nào giúp em với
    bác cài thông số của nhà mạng thử xem, vd Mobi là: APN: m-wap user: mms pass: mms

Trích dẫn Gửi bởi tmdt12012
    Hoàng My giải thích lí do mặc áo bà ba hát rock
    Người đẹp cũng phản hồi nhận định giọng hát của chị ‘rất dở’ trong đêm mở màn Bước nhảy hoàn vũ.

- Xin chào Á hậu Hoàng My. Sau đêm mở màn Bước nhảy hoàn vũ, lần đầu khoe giọng hát, cảm giác của chị thế nào khi nhận được những lời khen chê từ khán giả?

Khi My chọn ca hát làm phần biểu diễn ra mắt trong đêm đầu tiên, mọi người đều nghĩ đó là một quyết định khá mạo hiểm. Có khán giả sau đêm thi còn hỏi My có phải muốn trở thành ca sĩ luôn không. Thật ra, My hát không có nghĩa là My định lấn sân sang âm nhạc. Khán giả trước nay đã quen với một Hoàng My truyền thống, dịu dàng và thướt tha rồi. Lần này, My muốn mang đến một trải nghiệm mới, một Hoàng My những lúc mạnh mẽ, dữ dội và nổi loạn mà khán giả chưa thấy bao giờ.

My khẳng định phần biểu diễn của My và Nam Thành, cũng như của các nghệ sĩ khác chỉ là để góp vui trong đêm mở đầu thôi, mong khán giả nhìn nó một cách cởi mở hơn. Tuần sau mới là lúc chúng tôi thực hiện những bài thi nghiêm túc và mang nặng chuyên môn, lúc ấy My vẫn mong nhận được nhiều góp ý chân thành từ khán giả.
    Xem thêm: 6news.vn
    Chi tiết bài viết: Bước nhảy hoàn vũ 2012 buoc nhay hoan vu 2012
    what the hell in this 4rum???

vẫn k có wifi hotspot...

That's the hell.

Bản này thấy nó require bản 268 install vào trước nhưng đâu thấy release bản 268 này đâu hè.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12