Kết quả 1 đến 8 của 8

bạn ta các cửa hàng chuyên BlackBerry bạn kêu người ta Change Vendor nhà mạng khác là sẽ có chế độ chuyển 2G và 3G ngay và hình như phí là 150k, nhà mạng AT&T khi sử dụng bản ROM 7.1 thì sẽ mặc định là 4G và không thể chuyển 2-3G.

Thanks Bác Nông Dân - mới mua được con 9810 99% mới - bên trong thì ko biết thế nào khoái quá trời luôn

Trích dẫn Gửi bởi Võ Hoàng Duy
    Thanks Bác Nông Dân - mới mua được con 9810 99% mới - bên trong thì ko biết thế nào khoái quá trời luôn
    bác không sử dụng choa em đê, con 9810 mà ngon thì trượt gãy tay không đứt cáp đâu nhé. Mà 9810 dùng như 99 mà được cái độc là trượt lên nữa. Em cũng đang tính kiếm một em để dùng =))

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    bác không sử dụng choa em đê, con 9810 mà ngon thì trượt gãy tay không đứt cáp đâu nhé. Mà 9810 dùng như 99 mà được cái độc là trượt lên nữa. Em cũng đang tính kiếm một em để dùng =))
    Mua có 1 triệu à - ko biết bên trong có tè le hột me ko mua onl mà - ko biết check nên thôi cầm đại

của thằng ji dưới bình thạnh QPmobile hay sao ý

Trích dẫn Gửi bởi Võ Hoàng Duy
    Mua có 1 triệu à - ko biết bên trong có tè le hột me ko mua onl mà - ko biết check nên thôi cầm đại

của thằng ji dưới bình thạnh QPmobile hay sao ý
    hì hì, 9810 giờ cũng giá đó bác ạ, cáp ngon hay dở thì một time mới biết hết được. Nhưng cứ có 9810 là thích rồi, vọc vạch cũng thích lắm đấy =))

chuẩn, có 9810 cầm là thấy "chất" rồi, em ấy mà mặc cái quần jean, áo thun bụi, mang giày da lột, đeo đồng hồ kiểu classic, cạo trọc nữa là tông xẹt tông luôn

Mình cũng vừa làm một em xong.Hàng đang chuyển từ Bắc vào.Háo hức quá