Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 78 của 78
    Trích dẫn Gửi bởi LiemBerry
    Submit cái số điện thoại của máy đang cài Viber để tránh bị lỗi vậy. Vì Viber của Blackberry tự động merge code vào để active. Nếu bạn cài viber ko có sim hoặc số khác thì có thể bị lỗi như bạn. Giả sử sau khi bạn cài ok thì bạn gỡ sim đó ra, kết nối wifi vẫn dùng dc nhưng lúc active phải có sim theo số đăng kí. Mình nghĩ vậy
    Pk...thanks bạn...dùng đc rồi ạ..,mà tùw khiup rom 1033 đến giờ nhiệt đọ máy bao giờ cũng từ 30 trở lên...k biết ảnh hưởng gì k...

Trích dẫn Gửi bởi phoquang
    Pk...thanks bạn...dùng đc rồi ạ..,mà tùw khiup rom 1033 đến giờ nhiệt đọ máy bao giờ cũng từ 30 trở lên...k biết ảnh hưởng gì k...
    Mình cũng ko rành lắm. Thấy mấy sao sao. Có lúc ổn 1 cục pin xài 2 ngày Bis. Có bữa chưa hết ngày thì hết. Tần suất dùng máy giống nhau. Nhiệt độ máy mình ko care lắm, cầm đau thấy nóng mặt sau như Z10.

Bản này xài khoảng 10 ngày sau khi up thì pin rất ổn, rút sạc lúc 7h sáng, H+ bis, 3 acc mail, viber, fb (2 cái này thời gian sử dụng nhiều nhất, rất dày), web đọc báo, nghe gọi tầm <10', vài cái sms... Tới 6h chiều còn 30%. Xài tới 10h đêm còn khoảng 8% cắm sạc. Nói chung em thấy như vậy là khá ổn về pin.

Sao link down không được bác ơi, nó báo notfound

đang xài 7.1.0.523. Úp thoai. Cám ơn chủ thớt ợ. Mới mua bb đc 4 ngày nên chưa vọc tới up ROM :"<

Cho hỏi link của chủ thớt là của nhà mạng nào thế? Mình tải hoài không được, nó báo: Cannot download this file....

Trích dẫn Gửi bởi kimhoan291
    Cho hỏi link của chủ thớt là của nhà mạng nào thế? Mình tải hoài không được, nó báo: Cannot download this file....
    Link Fshare bị xóa rồi, hiện nay bản cao nhất cho 9900 là 1047 - bạn cài nhé
    [Official] 9900 OS 7.1.0.1047 | Diễn đàn Cộng đồng BlackBerry Việt Nam

link die rồi bác thớt ơi???

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678