Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 35
    Trích dẫn Gửi bởi kuvin_kevin
    97 chơi được ko ta ????
    của 9700 đây đồng chí .

http://**********************/thread...9700-tu-t-mobile-australia.14987/#post-104992

Mình mới test thử bản ROM này thì thấy rất nhanh và nhạy nhưng mà thời lượng pin không tốt cho lắm, mình để qua đêm, tắt hết ứng dụng và chỉ để data on thôi mà mất hết 5% pin, nhưng không chớp đỏ. Pin mình sạc đầy dùng được 1,5 ngày, lên mạng down apps, lướt web cũng 2 tiếng, gọi điện 30 phút, data on, chụp hình 10 tấm, nhắn tầm 50 tn.

room này cũng ổn, mình cũng mới test xong , dùng hơn 1 tuần rồi k thấy có gì không ổn cả

Trích dẫn Gửi bởi nhatrang4so9
    Mình mới test thử bản ROM này thì thấy rất nhanh và nhạy nhưng mà thời lượng pin không tốt cho lắm, mình để qua đêm, tắt hết ứng dụng và chỉ để data on thôi mà mất hết 5% pin, nhưng không chớp đỏ. Pin mình sạc đầy dùng được 1,5 ngày, lên mạng down apps, lướt web cũng 2 tiếng, gọi điện 30 phút, data on, chụp hình 10 tấm, nhắn tầm 50 tn.

Trích dẫn Gửi bởi vu son
    room này cũng ổn, mình cũng mới test xong , dùng hơn 1 tuần rồi k thấy có gì không ổn cả
    Cám ơn 2 bác đã phản hồi để anh em cùng biết, vì thực tế người viết bài đôi khi không có đủ điều kiện để kiểm chứng thế nào

Bản này mình dùng dc chục hôm rồi. thấy ổn nhưng mà có điều không có tiếng Việt, nên tính quay về 722. Ai có giải pháp nào hay hơn là vẫn dùng 749 mà lại có tiếng việt được không thì mách em với nhé

Chờ tiếp....

có bản 756 của Vodafone lâu rồi sao không thấy up lên cho ace nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi sumaugai
    Bản này mình dùng dc chục hôm rồi. thấy ổn nhưng mà có điều không có tiếng Việt, nên tính quay về 722. Ai có giải pháp nào hay hơn là vẫn dùng 749 mà lại có tiếng việt được không thì mách em với nhé
    bác có thể vào app down ứng dụng tiếng việt đc mà bác

em tải rom về ko cài được, đành phải xài lại 668 @@

Trích dẫn Gửi bởi Huyền Tâm
    em tải rom về ko cài được, đành phải xài lại 668 @@
    không phải tải room link đây bác Bộ gõ Tiếng Việt cho OS 6 | BB Apps Store | **********************

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối