Kết quả 1 đến 9 của 9

Lỗi reset dữ liệu trên các máy Z10-003

Lỗi này không của riêng ai, em đã lên bản offical 10.3.1 mới nhất bằng sachesi, nhưng chỉ có lần khởi động đầu tiên là không mất dữ liệu, từ lần thứ 2 trở đi là nó lại trở về trạng thái như lần đầu tiên vậy. Hóng các tay to tìm cách giải quyết, liệu up ota có giúp máy hoạt động bt không ?

bạn đọc lại topic này nhé: http://**********************/thread...-cho-tat-ca-cac-thiet-bi-blackberry-10.37403/

Dùng BlackBerry fix là ok bác nhé =))

Bạn đọc bài này nhé
    http://bongdaplus.vn/tin-bai/96/115165/meo-hay-sua-loi-den-led-xanh-tren-blackberry-10-3-1-os.bdplus

Cua minh thi không bị loi nhi vay.ke ca dang thao tac dở may ung dung roi khoi dong lai thi no van con nguyen o do cho minh lam viec tiep.

Cua minh thi không bị loi nhi vay.ke ca dang thao tac dở may ung dung roi khoi dong lai thi no van con nguyen o do cho minh lam viec tiep.

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Bá Linh
    Lỗi này không của riêng ai, em đã lên bản offical 10.3.1 mới nhất bằng sachesi, nhưng chỉ có lần khởi động đầu tiên là không mất dữ liệu, từ lần thứ 2 trở đi là nó lại trở về trạng thái như lần đầu tiên vậy. Hóng các tay to tìm cách giải quyết, liệu up ota có giúp máy hoạt động bt không ?

Trích dẫn Gửi bởi huyden
    đúng rồi, hệ điều hành 10.3.1 sẽ nhớ thao tác khi bạn khởi động lại nhé !

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    đúng rồi, hệ điều hành 10.3.1 sẽ nhớ thao tác khi bạn khởi động lại nhé !
    Chuẩn khỏi phải chỉnh =))

Cho em hỏi. E có 1kon bbz10 vừa bị rơi xuống nước khi ra tiệm cho ngta sấy thì lên nguồn báo dòng đang khởi động HDH bb z10 nhưng chạy được 98% thì treo máy (để cũng máy tiếng) e nghĩ bị treo máy nên tháo pin ra và khởi động lại thì không lên nguồn nữa ai biết phải làm sao chỉ giúp em với. E xin cảm ơn