Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    Buồn quá ko có lên đc BB10..................... :Popo58: :Popo58: :Popo58:

Trích dẫn Gửi bởi tân long
    Đang xài nè bạn ok lắm pin tầm 5h lận
    pin dùng thì em công nhận là trâu nhưng dùng lâu nó toàn sạc không vào, em dính 1 quả bên Q3G rồi, nhưng may còn bảo hành nên được thay free không thì đi 600k, híc

hướng dẫn mình chi tiết với bạn.
    máy mình đang ở phiên ban 2.0.0.4869 mà kích vào phần update máy toàn báo phiên bản đó là phiên bản mới nhất rùi à
    đown file OS về xong rồi làm như nào bạn hướng dẫn chi tiết mình với nha
    mình cảm ơn bạn nhiều à

Link mega OS 2.1.0.1917 BlackBerry PlayBook WI-FI die rồi, không tải được nữa

May e vua bi mat icon(con mli setup va browers) sau khi wipe lai may,autuloader xong co hien lai cac icons cua may khong nhi?

Ban nào có app. antivirus free for Blackberry Playbook OS 2.1.0.1917 cho minh xin?
    Cam on nhieu.

minh moi xai BB playbook OS 210917 lan dau nen ko biet cach su dung( dc nguoi ban mua tu nuoc ngoai cho nen ko co tieng viet). Dua nho nha minh bam lam sao ma bay gio ko ket noi may vi tinh duoc, noi chung la cau hinh cua may gan nhu la mat het ko lam gi duoc, chi len mang cho nghe nhac ma thoi ko choi game tren face duoc luon ai biet cach nao cai lai may chi gium minh voi

Trích dẫn Gửi bởi pham truong an
    minh moi xai BB playbook OS 210917 lan dau nen ko biet cach su dung( dc nguoi ban mua tu nuoc ngoai cho nen ko co tieng viet). Dua nho nha minh bam lam sao ma bay gio ko ket noi may vi tinh duoc, noi chung la cau hinh cua may gan nhu la mat het ko lam gi duoc, chi len mang cho nghe nhac ma thoi ko choi game tren face duoc luon ai biet cach nao cai lai may chi gium minh voi
    Platbook không có tiếng việt bạn nhé, nếu bạn muốn chạy lại playbook thì tải bản rom dành cho playbook tại đây: https://drive.bitcasa.com/send/6tMM...FAQzqGY3oVC_uVIw/?file=l25bXoXNRgK7H3LWqy4orw

tải về rồi chạy lại cho BlackBerry của mình đi bạn nhé

nhung may cua minh ko ket noi voi pc duoc doi phai co accout minh ko biet

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    Platbook không có tiếng việt bạn nhé, nếu bạn muốn chạy lại playbook thì tải bản rom dành cho playbook tại đây: https://drive.bitcasa.com/send/6tMM...FAQzqGY3oVC_uVIw/?file=l25bXoXNRgK7H3LWqy4orw

tải về rồi chạy lại cho BlackBerry của mình đi bạn nhé
    kai này tải về giải nén dc file .exe mà chạy k dc huyh . h làm sao mới dc ?

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối