Kết quả 1 đến 10 của 10

So sánh hàng chính hãng với 9780 tàu

Tình hình là e ra dauden o xa dan mua bb 9780 mà ko có màu đen nên e quyết dịnh mua hàng ở ngoài, cho e hỏi e mua con bold 9780 tmobile với hàng chính hãng khác nhau gì ko? Sao giá 1 con 9 triệu còn 1 con 11t990 , cả 2 đều mới. Mong ae chỉ giáo e chưa sài bb bao giờ nên gà....thx cả nhà

Nhung o day het hang roi ban ah....

Nên mua hàng chính hãng an tâm và sài thoải mái, khoải phải thấp thỏm, lo lắng.

hàng chính hãng làm gì còn mà mua...đã nói rồi mà cứ bảo chính hãng chính hãng:growl5cj:

9780 mà có tàu ah, nó chưa nhái đc đâu, cái bọn china khốn nạn

hàng chính hãng làm gì còn mà mua...đã nói rồi mà cứ bảo chính hãng chính hãng
    Cậu này hài thật. Cậu hỏi khác nhau ở điểm nào thì mn đã nói cho c biết, kèm theo là lời khuyên nên mua hàng chính hãng. Hết thì chờ lô hàng mới. Còn ko thì c đi mà mua xách tay. Thế ko lẽ phải khuyên mua hàng xt thì c mới vui à? =.=!

Và cái cách cậu gọi hàng ngoài là hàng tàu thì đủ hiểu hiểu biết tn rồi :-j

Trích dẫn Gửi bởi Dinhtiendat
    hàng chính hãng làm gì còn mà mua...đã nói rồi mà cứ bảo chính hãng chính hãng:growl5cj:
    Bác này vui ghê nhỉ :mstickle:

Nếu em BB bạn vừa mua mà mua ở chỗ cũng "tuơm" thì ko sao. Kiểm tra kỹ, tất nhiên là có rủi ro rồi, nhưng thường là ít đối với mấy dòng cao cấp này.
    Mình mua qua Ebay, cũng chỉ tầm 9tr4 thôi (mua cách đây gần 6 tháng )

đọc bài các bác em thấy mở mang, chắc e sẽ đầu tư con xịn thôi

BB9780 11tr990 chính hãng là hàng GLOBAL (gắn sim sài luôn, giống IP global vay đó), con 9tr++ o ngoài là hàng LOCK (fải về unlock mới sài đc). Nói về sóng gió, thì dĩ nhiên bản global chắc chắn fải hơn hẳn roi ạ, có thể o VN mình ko nhận ra dc điễm khác biệt rõ ràng đó, nhưng ở sing thì thấy rõ sự khác biệt đó mấy anh chị (o sing fai di tàu điện xuong 4-5 tầng âm dưới lòng đất,1 cai IP lock sài mạng 3G chi moi xuong dc âm tầng 1 là hết biết gì!!)
    Tình hình em mới mua BB9780 o Sing hàng global $699 SGD (bao hành 2 nam) xong, 1 chút chia se với anh chị