Kết quả 1 đến 8 của 8

Em 9700 không báo cuộc gọi nhỡ trên màn hình

Kể từ khi rướt em bold về, nói thật là mê mẩn cả ngày cho dù đã chuyển đổi từ em 8700, em mới sáng, mịn, rõ nét, hệ điều hành chạy mượt mà. Nhưng có chuyện nhỏ nhưng cảm thấy mất ăn mất ngủ là em nó không báo cuộc gọi nhỡ dù đã tìm hết mọi cách, kể cả dùng phần mềm berybuzz nhưng nó chỉ nháy đèn đỏ thôi, còn màn hình vẫn cứ trơ ra. Có bác nào giúp em với.

Đèn LED báo là được roaj pác muốn nó báo như thế nào???

Bác wipe máy rồi cài OS lại , chắc là ok thôi ^^!

Trích dẫn Gửi bởi bold97000
    Kể từ khi rướt em bold về, nói thật là mê mẩn cả ngày cho dù đã chuyển đổi từ em 8700, em mới sáng, mịn, rõ nét, hệ điều hành chạy mượt mà. Nhưng có chuyện nhỏ nhưng cảm thấy mất ăn mất ngủ là em nó không báo cuộc gọi nhỡ dù đã tìm hết mọi cách, kể cả dùng phần mềm berybuzz nhưng nó chỉ nháy đèn đỏ thôi, còn màn hình vẫn cứ trơ ra. Có bác nào giúp em với.
    không báo cuộc gọi nhỡ là báo trên Call Log đúng ko bạn.
    Cách giải quyết như sau :
    OS 5.0 : nhấn nút gọi - nhấn Menu (phím chùm dâu) - chọn Option - sau đó chọn General options - Phone List View là " Most Recent" .nhấn Menu - save
    OS 6.0 : nhấn nút gọi - nhấn Menu (phím chùm dâu) - chọn Option - sau đó chọn Call Logs and Lists - chọn Phone List View là " Most Recent" nhấn Menu - save.
    chúc bạn thành công

Cám ơn các bác nhiều, mình cũng đã làm hết các cách như các bác đã chỉ nhưng vẫn không có dấu hiệu gì, chỉ còn cách là cài lại OS thôi, mình đang xài OS 6.0.0.576. cũng đang tính lên 6.1 luôn, không biết được không nữa, cứ thử xem đã.

Cám ơn các bác nhiều, mình cũng đã làm hết các cách như các bác đã chỉ nhưng vẫn không có dấu hiệu gì, chỉ còn cách là cài lại OS thôi, mình đang xài OS 6.0.0.576. cũng đang tính lên 6.1 luôn, không biết được không nữa, cứ thử xem đã.
    hay quá bạn ơi, bạn cho mình xin link down rom 6.1 cho 9700 đi bạn ^^

Mình cũng chỉ nghe nói thôi, cũng tại đang bận quá nên chưa có tìm kiếm gì, vậy là chưa có chính thức hả bạn?

Mình cũng chỉ nghe nói thôi, cũng tại đang bận quá nên chưa có tìm kiếm gì, vậy là chưa có chính thức hả bạn?
    vậy mà làm mình cứ tưởng có 6.1 cho 97 thật @.@