Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Wifi bis là gì ạ?

Wifi bis là gì ạ?

Chào các bác,

Hôm trứoc em đoc được bài của bác nào đấy trên dauden.vn có đoạn nói wifi bis, tức là tắt sóng mạng, chỉ dùng wifi mà vẫn có chùm dâu. Cái này là sao ạ? Có tác dụng gì? Và cấu hình thế nào?

Em đang dùng Bis VT.

Trích dẫn Gửi bởi trungba
    Chào các bác,

Hôm trứoc em đoc được bài của bác nào đấy trên dauden.vn có đoạn nói wifi bis, tức là tắt sóng mạng, chỉ dùng wifi mà vẫn có chùm dâu. Cái này là sao ạ? Có tác dụng gì? Và cấu hình thế nào?

Em đang dùng Bis VT.
    Nghĩa là máy của bạn đã có BIS (thiết bị lên được BIS và sim đã đăng kí BIS), tuy nhiên không sử dụng BIS của nhà mạng mà sử dụng thông qua sóng WIFI. Mục đích để làm gì và cấu hình ra sao thì bạn đọc kỹ bài viết sẽ hiểu.

Trích dẫn Gửi bởi 3-6-0-do
    Nghĩa là máy của bạn đã có BIS (thiết bị lên được BIS và sim đã đăng kí BIS), tuy nhiên không sử dụng BIS của nhà mạng mà sử dụng thông qua sóng WIFI. Mục đích để làm gì và cấu hình ra sao thì bạn đọc kỹ bài viết sẽ hiểu.
    Cám ơn bác, nhưng có thấy bác nói gì thêm đâu mà đọc kỹ trời?

Bạn xài bis của viettel à.trả sau hay sao vậy bạn .hết bao nhiêu một tháng. Sử dụng được nhửng chức năng gì của bb vậy bạn. Mình sài cứ phân vân về bis .ko hiểu rỏ lắm.

đang kiếm 1 kon bb cho biết bis, bes với người ta đây!!!