Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Tư vấn mua máy BlackBerry dòng Bold

E đang định mua BB,đang phân vân giữa 9650 và 9700
    Nhu cầu của E là gọi cho 1 sdt có nhanh hơn E71 k ạ vì E dùng E71 chỉ cần bấn tên ng trog danh bạ trực tiếp tại màn hình chính luôn.
    E k quan trong vấn đề vào mạng cho lắm chỉ cần chat chit vì E đang dùng iP4 .
    9650 hay 9700 sóng viettel khỏe ạ,hạn chế tối đa mất sóng.

Các Bác cho E hỏi luôn chỗ nào HN bán BB uy tín ạ và giá 2 E thế nào
    P/S : E có tham khảo giá 9650 dao đong 3tr2 dến 3tr8 va 9700 từ 4tr6 đến 5tr2

Nếu vậy thì pác nên mua con 9700 vì con 9650 là dòng 2 mạng CDMA và GSM nên sóng sẽ chập chờn hơn con 9700, vấn đề vào mạng thì con 9700 sẽ ổn định hơn rất nhiều con 9650

Thank bạn,mình cũng kết 97 vì có mầu trắng giá cũng hạ nhiệt rồi

Vấn đề tìm danh bạ thì bb khỏi nói bạn nhé. Chỉ cần gõ 1 từ bất kì có trong tên của danh bạ là những người có từ đó đều hiện ra. Ko cần phải gõ chữ cái đầu tiên. Rất tiện và khoa học.
    Chat chit thì bb là tuyệt vời rồi.
    Nếu có điều kiện kinh tế bạn nên mua bold 9780 chính hãng (ví dụ như ở Dauden này), nếu ko thì 9700 cũng đc.

Trích dẫn Gửi bởi supermanlearn
    Vấn đề tìm danh bạ thì bb khỏi nói bạn nhé. Chỉ cần gõ 1 từ bất kì có trong tên của danh bạ là những người có từ đó đều hiện ra. Ko cần phải gõ chữ cái đầu tiên. Rất tiện và khoa học.
    Chat chit thì bb là tuyệt vời rồi.
    Nếu có điều kiện kinh tế bạn nên mua bold 9780 chính hãng (ví dụ như ở Dauden này), nếu ko thì 9700 cũng đc.
    cho mình hỏi cái web didong.pro có phải chi nhánh của dauden không ? và 9700 mới có phải giá từ 5tr > 5tr5 không ? giá đó có đúng chưa hay là còn có chênh lệch

Nghe nói 97xx là pin trâu nhất và khả năng nhận sóng tốt hơn 9650, tuy nhiên với sự chênh lệch giá thì dúng là phải đắn đo rồi.

Didong.pro hợp tác với dauden nên tất cả các máy bán ra tại didong.pro đều đc dauden bảo hành. Nên bạn hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng

Trích dẫn Gửi bởi supermanlearn
    Didong.pro hợp tác với dauden nên tất cả các máy bán ra tại didong.pro đều đc dauden bảo hành. Nên bạn hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng
    Cho em hỏi là Didong.pro và Dâu Đen là HỢP TÁC hay là 2 chi nhánh của cùng một công ty. Vì hai cái này khác nhau nhiều lắm, các bác trả lời giúp em để em còn măm me trên dodong.pro

Khi bạn mua 1 con máy. Cụ thể là blackberry. Bạn quan tâm tới điều gì?
    Chất lượng đc nhà sản xuất đảm bảo. Còn lại là chế độ bảo hành. Máy bán ra tại didong.pro đc dauden bảo hành. Mà dauden lại chính là đại lí ủy quyền của RIM về bán hàng và bảo hành.
    Nói đến đây chắc bạn đã hiểu. Mọi máy bb bán ra tại didong.pro, cả máy cũ lẫn máy mới, máy free sim hay của các nhà mạng trên thế giới. Điều hưởng chế độ bảo hành chính hãng của RIM.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối