Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

Bold 9780 - Trắng hay Đen ?

Tình hình là mình chuẩn bị cưới 1 em Bold 9780. Gọi lên Dauden ở Xã Đàn thì đc cho biết là màu đen chỉ có phiên bản dành cho VN (tức là bàn phím tiếng Việt), trong khi mình chỉ kết mỗi em Bold 9780 màu đen và bàn phím tiếng Anh.
    Màu trắng thì có bàn phím tiếng Anh.
    Vậy cho mình tham khảo ý kiến của anh em là có nên mua màu trắng ko. Mình đang phân vân vì ko biết màu trắng có nam tính và có dễ bị bẩn ko.
    Đợi để có hàng màu đen bàn phím tiếng Anh thì mình ko đợi đc vì máu cưới em nó lắm rồi.
    Cám ơn trước anh em đã góp ý nhé :giggle:

Tớ dùng máy màu trắng, dùng cẩn thận vô cùng nhưng mau bẩn miếng da lắm Cũng gọi lên dauden tính thay vỏ đen rùi nhưng hết hàng, chắc sẽ thay sang vỏ 9700 đen vậy

tình hình của bạn thật là nguy kịch đây,vì máu của bạn đã lên như vậy thì mình cưới luôn em màu đen luôn,mình thấy nó cũng hay mà,mình đang dùng nó nè,bạn phải quyết định mau thôi,nếu ko đến giai đoạncuo6i11 là khó chũa trị lắm

Cám ơn 2 bạn. Kiểu này mình phải ring em màu đen mới đc. Màu trắng đẹp nhưng trông hơi yếu ớt và sử dụng ko đc thoải mái cho lắm vì luôn phải lo bị bẩn =.=.

Mua màu đen + thêm cái bàn phím English nữa ( nếu máu quá ), còn hok thì bạn cứ xài cái bàn phím TV cho đã rùi mốt thay cái English là xong. Màu đen thì đỡ dơ hơn màu trắng, mà boy xài thì manly hơn white

Màu trắng chán nhất là miếng da sau lưng, rất mau ngã ố vàng.
    Sử dụng màu đen là hợp lý, nam tính và sanng trọng hơn (quan điểm cá nhân thôi)

hic. mình cũng giống y như bạn vậy. qua đó thì chỉ còn mỗi em BB bàn phím tiếng Việt, mà nhìn phức tạp quá. đành phải chọn màu trắng.
    màu trắng nhìn trông trang nhã lắm đó. ko đến nỗi yếu đuuôis đâu bạn
    chỉ mỗi cái ghet đó là cái vỏ. mình cũng giữ rất cẩn thận, nhưng mà vẫn bị đổi màu theo thời gian.

đang định kiếm cái vỏ khác mà chưa biết vỏ nào phù hợp. mình định dùng trước 1 lớp bọc cao su rồi mới dùng bao. ko biết thế có...quá phức tạp ko nhỉ :P

màu đen đi bạn. nam tính và rất pro

Trích dẫn Gửi bởi supermanlearn
    Tình hình là mình chuẩn bị cưới 1 em Bold 9780. Gọi lên Dauden ở Xã Đàn thì đc cho biết là màu đen chỉ có phiên bản dành cho VN (tức là bàn phím tiếng Việt), trong khi mình chỉ kết mỗi em Bold 9780 màu đen và bàn phím tiếng Anh.
    Màu trắng thì có bàn phím tiếng Anh.
    Vậy cho mình tham khảo ý kiến của anh em là có nên mua màu trắng ko. Mình đang phân vân vì ko biết màu trắng có nam tính và có dễ bị bẩn ko.
    Đợi để có hàng màu đen bàn phím tiếng Anh thì mình ko đợi đc vì máu cưới em nó lắm rồi.
    Cám ơn trước anh em đã góp ý nhé :giggle:
    Rất vui khi bạn tham gia hội 9780. Qua sử dụng thì mình thấy 9780 tuyệt vời lun. chỉ mỗi cái là bị lưu vân tay trên thân máy mỗi khi sử dụng thôi. Nhưng nó cũng không quan trọng đâu bạn.
    Theo mình bạn nên dùng màu đen nhé.Màu trắng cũng được nhưng hình như hợp với nữ hơn.

Chúc bạn cưới em nó càng nhanh càng tốt nhé

Thân

9780 đen đi bạn ơi. Màu trắng dùng có giữ cũng bị ố vàng. Mình dùng cả 2 màu rồi, trước dùng màu trắng phải bán chuyển sang màu đen.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối