Kết quả 1 đến 8 của 8

Giúp đỡ về Blackberry 9780

Mình mới mua lại một em blackberry 9780 T-Mobile. Không viết vì sao khi đút sim vô thì cột sóng hiện SOS, và hiện chữ " Sim card rejected" ở nơi hiện tên nhà mạng. Kiểm tra nội dung này trên Google thì có nhiều nguyên nhân :
    1. Máy bị mất, ăn cắp, hoặc người chủ củ chưa trả hết tiền hợp đồng nên bị lock : Đã gọi lên T-Mobile, xác nhận là máy không bị lock
    2. Khe cắm sim bị lỏng : Đã chèn giấy, vẫn không ăn thua.
    3. Đã hard reset, uproom nhiều lần nhưng vẫn bị.
    4. Phone cũng đã unlocked.
    Và điều đặc biệt : Máy vẫn nhận sim, trong máy vẫn hiện chính xác số phone, cũng như danh bạ.
    Xin các bạn cho ý kiến về nguyên nhân và cách điều trị của em này. Cũng hơi tiếc vì em này mới đến 99.99%.
    Cám ơn các bạn nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi Hai Le
    Mình mới mua lại một em blackberry 9780 T-Mobile. Không viết vì sao khi đút sim vô thì cột sóng hiện SOS, và hiện chữ " Sim card rejected" ở nơi hiện tên nhà mạng. Kiểm tra nội dung này trên Google thì có nhiều nguyên nhân :
    1. Máy bị mất, ăn cắp, hoặc người chủ củ chưa trả hết tiền hợp đồng nên bị lock : Đã gọi lên T-Mobile, xác nhận là máy không bị lock
    2. Khe cắm sim bị lỏng : Đã chèn giấy, vẫn không ăn thua.
    3. Đã hard reset, uproom nhiều lần nhưng vẫn bị.
    4. Phone cũng đã unlocked.
    Và điều đặc biệt : Máy vẫn nhận sim, trong máy vẫn hiện chính xác số phone, cũng như danh bạ.
    Xin các bạn cho ý kiến về nguyên nhân và cách điều trị của em này. Cũng hơi tiếc vì em này mới đến 99.99%.
    Cám ơn các bạn nhiều.
    99% TH này là SIM hư bạn ah.

Trích dẫn Gửi bởi TheMen
    99% TH này là SIM hư bạn ah.
    Thanks bạn! Nhưng nếu sim hư thì tại sao máy vẫn hiện đúng số điện thoại và tên nhà mạng của sim?

Bạn cứ lấy một sim khác test cho chắc ăn

Thanks bạn. Đã thử sim khác rồi. Vẫn bị.

Theo mình thì cứ mua hàng chính hãng là lành nhất , bạn chê hàng new đắt thì mua lại của mấy bạn dùng rồi cũng đc. Miễn là còn hạn bảo hành Dùng hàng trôi nổi tỉ lệ dính chưởng cao lắm

Tặng miễn phí 5 loại phần mềm seo google đang bán tại Việt Nam

Share miễn phí 5 phần mềm seo từ khóa top 3 google đỉnh nhất hiện nay

Chào các bạn,

Khá bực mình với một số công ty nhận seo tại Việt Nam chuyên PR phần mềm vớ vẫn mang ra bán trong khi dân mình đa phần còn ngu ngơ dễ bị dụ mua phần mềm.

Là một seoer tôi cho rằng một từ khóa với mức độ cạnh tranh trung bình thì nếu cầy khoảng 1 tháng là chắc chắn lên top 5, còn từ khóa cạnh tranh cao khoảng 2 tháng sẽ nằm trong tối thiểu top 10.

Hiện tại tôi đang sử dụng 5 phần mềm seo sau: Seo backlinks, Seo Yahoo, Seo Facebooks, Seo Spam Email, Phần mềm đẩy từ khóa.

Tặng khuyến mãi kèm những phần mềm khác đang bán tại Việt Nam như: Phần mềm đăng tin top5, SmassforumPoster, Nhất Việt, Votuposter, Spammail, phần mềm lấy mail Automic, Regnick..v.v.v..

Sau hai tuần tôi seo từ khóa: giay dan tuong

cho website: http://giay-dan-tuong.vn

thì thấy từ khóa đã lọt vào trang 1 nằm ở vị trí số 3 của google.com.vn và nằm ở vị trí số 1 của bing.com mặc dù đây cũng là từ khóa có mức độ cạnh tranh khá cao.

Tôi sẽ share các phần mềm và cách sử dụng hoàn toàn miễn phí, với một điều kiện nhỏ: Bạn nào quan tâm và sử dụng cách seo của tôi thì yêu cầu đặt ra như sau:

- Bước 1: Truy cập vào website http://giay-dan-tuong.vn Copy 5 link chứa bài viết trên website đó và post lên 5 diễn đàn khác nhau.

- Bước 2: Add nick yahoo của tôi: binhminh_46dt để tôi share phần mềm

Đề nghị danh dự sau khi được share phần mềm và nhận hướng dẫn sử dụng phần mềm không tự share cho người khác hoặc đem bán lấy tiền.

Bực mình với những quảng cáo vớ vẩn. Lên cho các bác xem nào