Kết quả 1 đến 1 của 1

Nhờ tư vấn Bold Memory.

Chào mọi người.

Em là người mới dủng bold 9000 nên chưa có nhiều kinh nghiệm về em nó. Khi em cài đặt application trên web vào em bold thì nó báo memory của em còn ít, phải xóa bớt mới cài tiếp được. Khi vào phần Option/Memory thì em thấy có 3 phần : Application memory, Device memory và Memory card( thẻ nhớ). Ai có thể giải thích hộ em công dụng của 3 cái memory trên là gì?? và có cách nào để chuyển application memory sang card đc không ??.

Xin cám ơn.:wink0st::wink0st:

Trích dẫn Gửi bởi willywonka
    Chào mọi người.

Em là người mới dủng bold 9000 nên chưa có nhiều kinh nghiệm về em nó. Khi em cài đặt application trên web vào em bold thì nó báo memory của em còn ít, phải xóa bớt mới cài tiếp được. Khi vào phần Option/Memory thì em thấy có 3 phần : Application memory, Device memory và Memory card( thẻ nhớ). Ai có thể giải thích hộ em công dụng của 3 cái memory trên là gì?? và có cách nào để chuyển application memory sang card đc không ??.

Xin cám ơn.:wink0st::wink0st:
    Application memory (1), Device memory(2) và Memory card(3)
    1: bộ nhớ cài đặt phần mềm.
    2: bộ nhớ máy.
    3: thẻ nhớ.
    * không chuyển bộ nhớ cài đặt sang thẻ nhớ được bạn ah.

cho hỏi cái app memory của bold 9k dung lượng nó khoảng nhiu mb vậy...như vậy muốn cài soft nhiều chắc ko đc rồi vì mình thấy nó bộ nhớ quá