Kết quả 1 đến 7 của 7

Bạn dùng vnbbUtils rồi xoá các file cod sau trong BB là được:
    net_rim_bb_qm_api.codnet_rim_bb_qm_bbm_internal_api.codnet_rim_bb_qm_lib_barcode.codnet_rim_bb_qm_peer.codnet_rim_bb_qm_peer_avatars.codnet_rim_bb_qm_peer_catalyst_impl.codnet_rim_bb_qm_peer_help_en.codnet_rim_bb_qm_peer_images.codnet_rim_bb_qm_peer_lib.codnet_rim_bb_qm_peer_resource_en.codnet_rim_bb_qm_platform.codnet_rim_bbgroup_calendar.codnet_rim_bbgroup_database.codnet_rim_bbgroup_inbox.codnet_rim_bbgroup_lists.codnet_rim_bbgroup_messaging.codnet_rim_bbgroup_photos.cod​ ​Trong trường hợp không thấy 1 hoặc 1 số file cod nào đó thì coi như nó đã được xóa rồi nhé

Mình đã xóa như bạn huớng dẫn và ko thấy nó chạy ẩn nữa ! Nhưng khi mình vào quản lí ứng dụng mình vẫn thấy BBM và thấy vẫn còn 4 mô đun chưa xóa ! Như v là sao v ?

Trích dẫn Gửi bởi nguyenletuanlin
    Mình đã xóa như bạn huớng dẫn và ko thấy nó chạy ẩn nữa ! Nhưng khi mình vào quản lí ứng dụng mình vẫn thấy BBM và thấy vẫn còn 4 mô đun chưa xóa ! Như v là sao v ?
    Thế thì bạn xóa nốt 4 module đấy đi là được mà

cách đơn gian nhất là bán up cái bản bbm lên rồi vào app xóa tay là ok mình thử cách này vài lần rồi . đối với os5 nhé .

cảm ơn !! mình đã xóa đc rou

Xóa cái BBM là rắc rối lắm nha. Sau này có 1 số soft trên appworld mà k có BBm là nó k cho chạy, k cho cài. T xóa rồi mà cũng cài vào lại rồi nè