Kết quả 1 đến 10 của 10

9300 không push gmail được

Mình thử dùng gmail, download vào máy, để push POP3 mail và gmail, dùng mạng 3G của Vina. Tuy nhiên, cứ push được một lúc thì rớt mạng 3G...báo là no service, trong khi check browser vẫn chạy tốt. Mình dùng 3G service book cũng download trong trang web này.

Bác nào biết chỉ cách khắc phục với.

Bác chuyển sang dùng LogicMail đi.

@hibuzz: Nếu đã có 3G Vina bác chuyển sang sài BIS của Vina. Lúc đó tha hồ push mail.
    Không phải dùng LogicMail nữa.

Nếu bạn không dùng BIS thì chập chờn lắm, lúc trước mình cũng bị như vậy nhưng từ hồi chuyển qua BIS rồi thì push vô tư.

dùng BIS đi :| có 40k/tháng mà

Sử dụng Bis đi pác, bis vina giảm giá chỉ có 40k/tháng, pác sử dụng được đầy đủ tính năng của mail hơn, pm pác đang sử dụng chỉ là pm miễn phí hỗ trợ thêm nên nó hạn chế và bất tiện

BIS giờ còn chờ mỗi viettel

Chắc trong tháng 1 này Viettel sẽ có động thái giảm giá gói cước cho BlackBerry thôi :Popo70:

Trích dẫn Gửi bởi hibuzz
    Mình thử dùng gmail, download vào máy, để push POP3 mail và gmail, dùng mạng 3G của Vina. Tuy nhiên, cứ push được một lúc thì rớt mạng 3G...báo là no service, trong khi check browser vẫn chạy tốt. Mình dùng 3G service book cũng download trong trang web này.

Bác nào biết chỉ cách khắc phục với.
    Sử dụng 3G của vina thì bác đang ký luôn gói BIS của vina có gói không giới hạn 40k/1tháng ,sử dụng nhận email vi vu không bị tình trạng chập chờn nữa

BIS giờ giảm giá rất thấp rồi bạn. Đăng kí BIS sử dụng luôn, để trải nghiệm nhiều thứ mà BIS mang lại: Push mail, BBM, Facebook, không bị lỗi 3rd như bạn đang gặp