Kết quả 1 đến 10 của 10

Vấn đề về BB bold 9900 (close topic)

Trích dẫn Gửi bởi nguyenbonbun
    Em mún đổi themes cho con bold 9900 OS 7 nhưng không đc, đã dùng cả 2 cách BDM và copy trực tiếp qua máy. Khi reset lại thì giao diện máy vẫn như cũ. Xin các bác giúp dùm em vs ạ.
    Bạn có thể tham khảo cách cài đặt ứng dụng trên điện thoại BlackBerry:
    Tại đây

Em mún đổi themes cho con bold 9900 OS 7 nhưng không đc, đã dùng cả 2 cách BDM và copy trực tiếp qua máy. Khi reset lại thì giao diện máy vẫn như cũ. Xin các bác giúp dùm em vs ạ.
    Khi cài Game và Theme , điều quan tâm đầu tiên là độ phân giải và OS của máy bạn , 9900 có độ phân giải là 640x480 và OS 7.0 ++ , bạn phải kiếm game hoặc theme nào hỗ trợ độ phân giải và OS của máy bạn thì mới có thể chơi hoặc hiển thị được . Tốt nhất nếu không cài được thì bạn xóa sạch đi , vào link AppWorld mà tải , trong AppWorld sẽ detect ra thiết bị của bạn và cho link download phù hợp , đảm bảo sẽ hiển thị được . Chúc bạn thành côn g.

Vấn đề khi bạn cài themes xong mà bạn vào screen díplay - themes mà ko thấy cái themes nào thì có nghĩa là bạn đã cài themes kon đúng định dạng hoặc ko dành cho 99xx bạn à.

Sẵn tiện mày gửi bạn link tải themes dành cho 99 luôn, bạn dùng loader.exe load vào nha bạn. Đảm bảo là sau khi cài xong sẽ xài được

trời, chắc pác này xài ROM 7.1 đi cài theme cho OS 7.0.

Bạn xác định được vấn đề bạn cần hỏi. Vui lòng edit tiêu đề rõ ràng hơn.

Trước 18h chiều nay nếu tiêu đề chưa được edit mình sẽ xóa chủ đề này.

Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang
    Bạn xác định được vấn đề bạn cần hỏi. Vui lòng edit tiêu đề rõ ràng hơn.

Trước 18h chiều nay nếu tiêu đề chưa được edit mình sẽ xóa chủ đề này.
    em chả biết edit thế nào nữa, nếu không hợp lệ thì chị cứ xoá dùm em cũng cho em hỏi edit là edit thế nào, em người mới nên không biết

em chả biết edit thế nào nữa, nếu không hợp lệ thì chị cứ xoá dùm em cũng cho em hỏi edit là edit thế nào, em người mới nên không biết
    Nhìn ở dưới tiêu đề bài viết của bạn có mục : Công cụ chủ đề . Bạn ấn vào rồi chọn sửa chủ đề là xong . Lần sau rút kinh nghiệm nhé ^^ .

Trích dẫn Gửi bởi kickhung_fbi
    Nhìn ở dưới tiêu đề bài viết của bạn có mục : Công cụ chủ đề . Bạn ấn vào rồi chọn sửa chủ đề là xong . Lần sau rút kinh nghiệm nhé ^^ .
    nhưng viết gì trong edit đây ạ??

nhưng viết gì trong edit đây ạ??
    Ví dụ như : Lỗi không cài được theme cho 9900 , hoặc Nhờ các bạn hướng dẫn cài theme cho 9900 chẳng hạn . Tiêu đề rõ ràng tí cho mọi người dễ hỗ trợ đó mà