Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: Hỏi về BB9900

Hỏi về BB9900

Chào các bác, em là thanh viên mới, có nhiều vấn đề về BB mà em chưa rõ nên mong các bác chỉ giáo
    Em sài BB khá lâu rồi, nhưng trước thì sài mấy loại rẻ tiền, cũng chẳng để ý tính năng. Gần đây mới tậu em 9900 về, nên muốn tìm hiểu ứng dụng của nó, mà tìm hiểu hoài em cũng chỉ sử dụng được mấy cái nghe, gọi, la bàn, lướt web.
    Phần mềm auto on/off thì ko hoạt động đươc, em đặt mà nó cứ trơ trơ ko thực hiện
    Pin thì em sài chỉ được 1 ngày, tối về muộn 1 cái là hết pin luôn
    thấy mấy thằng sài iphone có cài cái phần mềm đọc kinh Đại bi pháp, đêm nằm nghe mê quá, e ko biết BB có sài được ko?
    Mê BB hơn cả mê gái đẹp, mấy hôm nhìn thấy em BB9900 em mê mẩn suốt ngày nghĩ tới nó, mà giờ thì chưa biết chăm chút em nó ra sao, mong các Pro chỉ giúp
    Thanks

pin 99 vậy là được rồi
    mún tải ứng dụng thì bạn vào apps.dauden.vn tha hồ mà tải

Bạn vào mục thủ thuật để tìm đọc các bài hướng dẫn để có thể "khám + phá" em nó (9900), đọc sách thì có Kindle , mobipocket reader....một kho ứng dụng + theme + game có tại apps.dauden.vn. Có khó khăn gì thì cứ post câu hỏi lên, mọi người sẽ cùng giúp bạn,

Bạn tham khảo thêm trên 4rum có các bài up rom áh, rùi bạn up lên bản ÓS ổn định nhất bây giờ là OS 7.1.523 và bạn nên để sóng là 2G ko thôi, giảm độ sáng màn hình xuống và tắt bớt các phần mềm chạy ngầm đi thì chắc pin của bạn sẽ được 1 ngày rưỡi đó bạn. Và bạn thữ xem nó có khắc phục lỗi auto on/off luôn hay ko
    Còn về phần mềm đọc kinh Đại Bi Pháp thì trên BB hiện tại chưa có bạn à, nhưng nếu bạn muốn thì bạn có thể chép các file mp3 đó vào 1 thư mục trên thẻ nhớ rùi dùng phần mềm nghe nhạc mặc định để sử dụng bạn à

Chú Đại Bi bạn muốn nghe thì lên Youtube mà tải về rồi add vào máy mà nghe, rõ hơn phần mềm (nếu có) nữa là.

Cảm ơn các bác, để em mầy mò vài hôm xem có được gì ko, ko được lại xin các bác chỉ giáo tiếp

Trích dẫn Gửi bởi Đinh Thái Hà
    Cảm ơn các bác, để em mầy mò vài hôm xem có được gì ko, ko được lại xin các bác chỉ giáo tiếp
    Bác có Pin BB độc nhất diễn đàn

google search nhiều lắm bạn ak

hic 9900 mà bác chỉ lướt web nghe nhạc thôi à
    phí quá
    lên dauden vọc thêm đi bác

các bác cho em hỏi dau den có bán hàng xách tay em bb9900 không nhỉ

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối