Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    có cái nào cho os 4.5 ko bạn. mình mún có nó quá

Trích dẫn Gửi bởi Mai Mai
    có phải với chế độ Bedside này, ta có thể yên tâm hơn phần nào khi để sạc qua đêm không bác? vì vừa sạc, vừa sáng màn hình mà.
    giá mà RIM điều chỉnh làm sao cho chế độ này dòng điện vào nhỏ hơn, lâu đầy hơn thì sẽ ít chết nguồn hơn
    Mình toàn mặc định là vậy ko đó bạn. Chậm mà chắc,
    Bold 9000 sạc bằng sạc moto, cứ ngủ qua đêm miết mà chả sao

Trích dẫn Gửi bởi kids0407
    Mình toàn mặc định là vậy ko đó bạn. Chậm mà chắc,
    Bold 9000 sạc bằng sạc moto, cứ ngủ qua đêm miết mà chả sao
    sẽ có ngày ăn quả đắng nhá bạn he he

Trích dẫn Gửi bởi shinichiblack
    sẽ có ngày ăn quả đắng nhá bạn he he
    3 năm nay rùi hihi. Thấy bạn mình cũng thế mà, có sao đâu ạ. Giờ quen thế, mình đổi sạc zin hay gì gì, sợ ko hạp, chết iểu thì toi :S

Trích dẫn Gửi bởi kids0407
    3 năm nay rùi hihi. Thấy bạn mình cũng thế mà, có sao đâu ạ. Giờ quen thế, mình đổi sạc zin hay gì gì, sợ ko hạp, chết iểu thì toi :S
    cái IC 9000 rất mỏng manh,thì có thể là bạn làm 1 2 lần thậm chí vài trăm lần,nhưng chỉ 1 lần nào đó nó chết thì sao,con 9000 mà bạn yêu quí đã ra đi....có tìm lại cũng ko dc đâu,1 cái dt bạn đã sử dụng lâu giờ nó die bạn có buồn không ?.
    Vài điều góp ý:
    -Kiếm sạc zin mà xài.
    -Sạc khi đầy PIn thì thêm 30p-1h nữa là được.
    -Mua thêm cái Dock cho đẹp.
    hihi
    Mình xài 978 máy được coi là ít chết nguồn nhất trong các dòng BB mà mình còn xạc rất kỹ,chưa bao giờ qua đêm cả ^^

hihi, hay tóa:P

thủ thuật nhỏ mà hữu ích.

Thông tin rất thú vị đấy chủ thớt!
    Mình xài 9780 mà chưa bao giờ sạc pin, mặc dù có sạc zin theo máy!!! Đơn giản là mình còn một em 9000 nữa, cứ cắm sạc cho 9000, đầy pin rồi tháo ra để đó, khi nào 9780 hết pin thì thay thế, sau đó gắn pin hết vào 9000 sạc tiếp, khoảng 5h là ok. Em 9000 mất sạc zin rồi, nên cắm sạc Moto vào sạc, cả năm nay rồi chưa thấy gì. Từ giờ mỗi khi cắm sạc sẽ để chế độ Bedside Mod cho em nó an toàn.

Trích dẫn Gửi bởi secretaryofcondao
    Thông tin rất thú vị đấy chủ thớt!
    Mình xài 9780 mà chưa bao giờ sạc pin, mặc dù có sạc zin theo máy!!! Đơn giản là mình còn một em 9000 nữa, cứ cắm sạc cho 9000, đầy pin rồi tháo ra để đó, khi nào 9780 hết pin thì thay thế, sau đó gắn pin hết vào 9000 sạc tiếp, khoảng 5h là ok. Em 9000 mất sạc zin rồi, nên cắm sạc Moto vào sạc, cả năm nay rồi chưa thấy gì. Từ giờ mỗi khi cắm sạc sẽ để chế độ Bedside Mod cho em nó an toàn.
    9k và 978 dùng PIN chung hả bác,beside mode và chế độ khác có gì khác nhau vậy,tai sao chế độ đó lại an toàn hơn.!

Cái này tức là bật hiển thị cái đồng hồ lên liên tục. Chứ ko phải màn hình chờ, giống như máy ví tính ko hoạt động 1 thời gian thì chuyển sang màn hình chờ.
    ???

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối