Kết quả 1 đến 8 của 8

Màn hình 9900 vỡ mặt kính??

Hiện mình đang có 1 em 99 bị vỡ màn hinh( vỡ mỗi cái mặt kính thôi nhé) cảm ứng bình thường kể cả cả tại điểm bị nứt vỡ vẫn cảm ứng ngon lành :Popo28: .
    Ko biết là giờ có thay được cái mặt kính đó ko nhỉ? :Popo57:
    Hay là nên thay cả màn hình ( cái này phải tính đến kinh tế này ) ? :Popo51:

Nghe tả mà xót xa cho em 99 quá! Ở HN bác ra duyphat ở Bạch mai đê, nghe nói sửa cũng ok lắm đó!

Hic hic, em cũng bị như thế này. Không biết chỉ thay cái mặt kính không thôi có dc ko nhỉ ? Chứ search trên mạng thấy thay cái màn là 1tr4-1tr6. Xót VKL ra.....

Trích dẫn Gửi bởi dungsl4x
    Hiện mình đang có 1 em 99 bị vỡ màn hinh( vỡ mỗi cái mặt kính thôi nhé) cảm ứng bình thường .
    Ko biết là giờ có thay được cái mặt kính đó ko nhỉ? :Popo57:
    Hay là nên thay cả màn hình ( cái này phải tính đến kinh tế này ) ? :Popo51:
    Chỉ nên thay mặt kính của 9900 thôi bạn, còn màn hình thì ko cần thay, vẫn dùng tốt

đợt trước cũng bị vỡ mặt kính e mầu đen . vậy nên bán đi đổi mầu trắng dùng giờ mới biết dc là thay dc mặt kính thấy phí quá ^^

Trích dẫn Gửi bởi Ha_TM68
    Chỉ nên thay mặt kính của 9900 thôi bạn, còn màn hình thì ko cần thay, vẫn dùng tốt
    Bác ơi, giá bao nhiêu ạ ?

Xót quá!

bên Chiếm Tài mobile hình như có đó các bác, mà bên đó bán hàng cũng rẻ nữa. bác vào xem thử koi