Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

còn màn hình bb mình giờ 2 đường dọc 2 bên màn hình xuất hiện những sọc kẻ ngang chạy dài từ trên xuống dưới, nó chỉ xuất hiện khi màn hình có nhiều màu (chuyển sang 1 cái gì đó đen hoặc trắng hết màn hình thì không thấy) là bị ntn hửh mọi ng`

Trích dẫn Gửi bởi absolute_world
    còn màn hình bb mình giờ 2 đường dọc 2 bên màn hình xuất hiện những sọc kẻ ngang chạy dài từ trên xuống dưới, nó chỉ xuất hiện khi màn hình có nhiều màu (chuyển sang 1 cái gì đó đen hoặc trắng hết màn hình thì không thấy) là bị ntn hửh mọi ng`
    Đó tình trạng màn hình lỗi hay gặp khi máy đã bị vài lần chấn động làm các phân tử nước trong màn hình rạng vỡ > đứt liên kết. Theo mình thì dùng sẽ không được lâu nữa đâu. tốt nhất để dành tiền mua màn hình thui. Good Luck

Trích dẫn Gửi bởi letinh98
    Các bác ơi e bb9700 của e nó bị chảy keo một chút ở góc màn hình , giờ phải làm sao cho hết các bác . phơi nắng có được k nhỉ...:rolleyes5cz:
    Chảy keo thì có phơi nắng cũng pó tay bác à. Giải pháp cho bác là tiếp tục sóng chung với lũ sau đó gon tiền mua cái màn hình khác thui.

ây da . bó tay thật rồi:frown3qg: e mới hỏi thăm màn hình bên didong365 họ nói 1tr4~1tr5 tùy mã , k biết màn e mã nào nữa
    . sv nghèo tiền đâu thay bây giờ:banghead:

Chảy keo bác cho vào lò vi sóng để 5" lấy ra là ngon

mua màn mới thôi bác ơi

tình trạng này bác phải thay màn hình mới thôi, hiện tại thì cố gắng chấp nhận và gom góp tiền trước khi không sử dụng được nữa ~.~

Trước máy mình bị một vết đen do va chạm. Tự nhiên nhỏ dần rồi hết. Chả biết khi nào thì bị lại... (mong là không. Hihi)

Màn hình bị chảy keo đa phần thì càng ngày càng lan rông ra ,chỉ một số là may nắm hết ( nhưng là số ít thôi ) ,nếu ngày càng lan rộng ra thì chỉ còn cách thay màn hình khác thôi :Popo78:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối