Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Kết quả 91 đến 94 của 94
    Trích dẫn Gửi bởi thienbuithe
    Có ai giúp em. Mới mua con bb 9930 về sạc đc 2 lần, lần thứ 2 nó lên dc có 84% xong không lên nữa. Lúc đó em vẫn cắm sạc nhưng trên biểu tượng quả pin có cái tia sét màu vàng nhấp nháy. Cho em hỏi là pin hay sạc nó làm sao ạ
    Bạn khởi động lại máy xem

Em dang sai em BB9900 khong hieu sao ma dung ban ngay khi sac day thi dung dc khoang 13h, nhung khi ban dem tu 23h den 6h sang ke ca khi sac day 100% pin ma van het pin. Co bac nao bi nhu vay chua? Em dang buon chua biet phai lam sao mac du da thay pin moi roi!

Em dang sai em BB9900 khong hieu sao ma dung ban ngay khi sac day thi dung dc khoang 13h, nhung khi ban dem tu 23h den 6h sang ke ca khi sac day 100% pin ma van het pin. Co bac nao bi nhu vay chua? Em dang buon chua biet phai lam sao mac du da thay pin moi roi!

Trích dẫn Gửi bởi hai lua
    mình không rõ các bạn dùng 9900 như thế nào, trước mình cũng lo pin của nó kém, nhưng khi mình xài con 9930 mua ở Quang3G thì lại nhận định khác bạn ah
    mình bật wifi 24/24 ( ở nhà hay cty đều có wifi), 9930 của mình có duy nhất 1 chế độ là GSM cái này không hiểu sao, khi 9630 trước của mình có GSM và CDMA, bật 3g&2G song song, nghe gọi cũng vào tầm 20 cuộc , không BBM, không BIS ( mail trên laptop rồi, chuyển toàn file cad nên có BIS như không ), chơi game tầm 1h-2h lúc nghỉ,mà pin 1230 theo máy của mình cũng được 1 ngày rưỡi, mua thêm DLC2200 nữa là 2 con dùng thoải mái, đã uprom mới nhất
    Pin của bạn có thể do bị chai , do ROM, mình không để sạc qua đêm, sạc ngoài báo đèn vàng là rút, hoặc chỉ sạc tầm 2-3 tiếng thôi.
    Đối với dòng cảm ứng thì 1 ngày là được rồi bạn ah

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910